Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
30 id speed 9 :D

đợt trc mình hay xài ssh vn để gõ. nhưng bị block liên tục, nên mình đâm ra lười. Giờ chán quá k có gì làm muốn quay lại, mọi người cho hỏi log bằng gì để ít block vậy

đợt trc mình hay xài ssh vn để gõ. nhưng bị block liên tục, nên mình đâm ra lười. Giờ chán quá k có gì làm muốn quay lại, mọi người cho hỏi log bằng gì để ít block vậy
cái gì cũng bị nhé

ko có code luôn haizz

50 id speed 12 :D

đêm tệ hại v c l 1 tiếng 850 code skipped hết 120 toàn chấm than zzzzzzzz

chán vãi 47ID ko có code mà gõ vừa gõ vừa ngủ

load cực kỳ chán chán hơn cả cái chữ chán 50ID ko có code ko lẻ 1/5 bọn nó cũng nghĩ ta :(

55ID ko có code để gõ vừa gõ vừa đánh LOL có thể được luôn ai muốn gõ log vào tầm 150ID trở lên

có biện pháp gì để giảm thiếu hoặc ít bị block hơn k bạn. thấy mấy bạn vẫn log 30id >>> để làm mà. k lẻ cứ block là thay id khác hoặc log lại hả bác
ko có cách nào khắc phục log, log đc nhiều đơn giản là có nhiu proxy hoặc ssh + ID thôi

tai sao dong thoi cung ID ma co may go dc co may go khong co cot nao het vay bac nao co king nghiep chi minh voi
hại não với cái ông này nc như kiểu người từ trái đất khác xuống đây á đã viết không dấu còn lỗi chính tả potay ai biết mà giúp

tai sao dong thoi cung ID ma co may go dc co may go khong co cot nao het vay bac nao co king nghiep chi minh voi
nick cũng 2011 mà việt key cũng ko biết dùng, giải thích cũng ko rỏ ràng cột gì mới đc nói chuyện thế này ai mà giúp

23id speed 7
Xin lỗi chứ cái bạn ở trên k biết tiếng việt hả? đây là box
Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X
mắc gì bay zô hỏi quài zị,muốn hỏi qua box kia mà hỏi

30 id speed 8

dạo này load thật sự chán ko biết phải do 1/5 tụi nó nghĩ ko hay gì mà load cực kì tệ

lúc nhanh lúc chậm bực cả mình = =

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week