Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
Nói chung giờ không tin ai hết giao dịch là trung gian kiểm tra xong xuôi rồi mới chuyển tiền thôi chứ scammer nó có cả chục nick.Box này scam hoạt động nhiều vụ lắm rồi

Del comment ngay trước khi ra đảo cả lũ.

thôi nào các bác e đã teamview lịch sử chat ngày giờ trên yahoo của nguyentrung rồi đúng là ổng bị thằng bạn cờ hó scam rồi mượn luôn nick mmo scam luôn ae chúng ta ( 100% ) , còn nếu bác nào vẫn thắc mắc e sẽ chụp lịch sử đoạn chat của nguyentrung với thằng cờ hó scam cho các bác xem . Còn blackcat theo như mọi người nói thì có vẻ ông đó là thật nhưng gd thì qua trung gian hết nhé .
vây nguyentrung thật ko scam hả bác

ko nha bạn nguyentrung thật cũng bị thằng đó scam luôn 10$

thôi nào các bác e đã teamview lịch sử chat ngày giờ trên yahoo của nguyentrung rồi đúng là ổng bị thằng bạn cờ hó scam rồi mượn luôn nick mmo scam luôn ae chúng ta ( 100% ) , còn nếu bác nào vẫn thắc mắc e sẽ chụp lịch sử đoạn chat của nguyentrung với thằng cờ hó scam cho các bác xem . Còn blackcat theo như mọi người nói thì có vẻ ông đó là thật nhưng gd thì qua trung gian hết nhé .

Lần sau bớt hồ đồ đi nha bạn :D

chả tin đc nha bạn, lở dàng cảnh trước thì sao nói chung acc của ổng làm ổng phải chịu trách nhiệm

Bạn này có teamview vụ đó nè?có phát hiện gì không

Mình nghĩ chỉ là clone hay gì đó pr thôi chứ teamview gì
Hi các bạn, hôm qua mình teaview mình có quay lại video nha. Mình ko có tung hứng gì ở đây nha. và mình cũng chưa có mua TUT của bạn đó nha ban

chả tin đc nha bạn, lở dàng cảnh trước thì sao nói chung acc của ổng làm ổng phải chịu trách nhiệm
dàn cái kẹc gì bố mày đang buồn thối ruột ra đây còn dàn với dựng ...
@mirinda nhờ mod band hộ mình cái nick nguyentrung39 với ạ vì bị scam lừa mất luôn cả email rồi ạ :(

@blackcat1281 : tạm ban 7 ngày vì liên tục SPAM trong topic này chờ tìm thêm chứng cớ để cho ra đi mãi mãi, hạn chế nạn nhân tiếp theo....
@nguyentrung39 : scam, ra đi mãi mãi...
===> có thêm gì ACE Inbox Bao với chớ dạo này Bao hơi rối chuyện cá nhân....:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back