• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
Nói tóm lại là như này bây giờ cứ kệ nó có tút hay không vì bây giờ cũng không chứng minh được nó với thằng NGUYENTRUNG là Scam.Bây giờ nếu các bạn và tôi muốn giao dịch về bất cứ vấn đề gì thì hãy trung gian chứ không giao tiền trước

mà mình nghĩ mọi người nghi vấn scam gì thì qua box scam post bài đi, đừng làm loảng topic này nữa, ai muốn mua bán gì thì rút kinh nghiệm Trung Gian cho chắc
Vấn đề là giờ 2 thằng scam hoặc chỉ là một này không chứng minh được vì thằng NGUYENTRUNG kia thì nói cho thằng kia mượn Nick ( chuyện phi lý ảo tưởng)
Nhưng mà ít nhất tụi nó cũng được vào danh sách đen trong mắt của ae box captcha rồi

có hay ko có cách thì giờ cũng chả vấn đề , ai muốn mua thì trung gian , thằng send cách thằng send tiền chúng m hết lừa được rồi .
P/s : nhưng mọi người cẩn thận nha, có 1 số cách chỉ duy trì load nhanh trong 1 khoảng thời gian nhất định vd như nửa tiếng đến 1h có thể trong khoảng thời gian đó mấy ID load nhanh. Sau đó thì về rùa lại cái này yenly có chia sẻ rồi

sac , lấy id của ông nhá ,
PS : ngu thì đừng nguy hiểm , đừng đánh đồng và chụp mũ người khác , nếu ko có bằng chứng .

@mirinda Bao vào thanh lý môn hộ đi

may quá .Em đang định mua thì có vụ này @@.Cả ngay nay đi du lịch vs gd vừa ms về .Chia buồn vs mấy bác dính phốt nhé :(.

Lâu rồi mới thấy topic lên top liên tục ở ngoài kia kaka ...
Nc scam là nguyentrung thôi
Còn bác blackcat thì chưa có chứng cứ và cũng k ai bị bạn ấy lừa và report j cả nên các bạn đừng nói thế
Đây là suy nghĩ công bằng của mình

Ai bị scam thì qua box scam up proof lên cho mod bên đó xử cho lẹ

mình cũng bị scam hết 8$, đầu tháng 7 , nên coi như cúng cu hồn :3. Mong được may mắn :D
p/s: lâu rồi mới thấy topic nổi lên liên tục như thế =]]

Lâu rồi mới thấy topic lên top liên tục ở ngoài kia kaka ...
Nc scam là nguyentrung thôi
Còn bác blackcat thì chưa có chứng cứ và cũng k ai bị bạn ấy lừa và report j cả nên các bạn đừng nói thế
Đây là suy nghĩ công bằng của mình
đang mua của bạn blackcat mà chưa trả tiền.Mình nói thật thấy cũng nhiệt tình nhưng tốii mới làm dc. Nếu làm dc mình se cho cac ban biet
53id 7.8sp

=)) nhìn thấy nó kêu inbox là thấy có mùi rồi :D
nó phán 1 câu 20$ mình cho nó ze luôn :D.
biết ngay thế nào cũng có người bị lừa.

xin chia buồn cùng các bác

đang mua của bạn blackcat mà chưa trả tiền.Mình nói thật thấy cũng nhiệt tình nhưng tốii mới làm dc. Nếu làm dc mình se cho cac ban biet
53id 7.8sp
bác nguyentrung ko scam nhé có cả bằng chứng này mà cứ kêu scam cái gì nữa các bác thôi bác nào bị scam thì ra ngoài yahoo nói chuyện chuyển tiền cho ai thì cứu check nhé chứ bác nguyentrung dùng nick tất cả đều đàng hoàng nhé

Giờ hai thằng đổ nhau là scam chán thế nhỉ
20160703_135639-1200x2133-jpg.77796
các bác xem đây rồi đừng kết luận bừa bãi nữa tội người nghiệp người ta:(

bác nguyentrung ko scam nhé có cả bằng chứng này mà cứ kêu scam cái gì nữa các bác thôi bác nào bị scam thì ra ngoài yahoo nói chuyện chuyển tiền cho ai thì cứu check nhé chứ bác nguyentrung dùng nick tất cả đều đàng hoàng nhé
Bạn k đọc rõ hả ?.

có nghi vấn có liên quan đến thanh niên bán auto capt . Tui mà có auto được cap thì có khùng có điên mới đi bán,
Auto captcha kia không phải là tự động nhập đâu mà lấy code từ pix đưa qua 2captcha để ăn tiền % chênh lệch

Có người bão chữa cho tớ nhé cậu, nhiều người teamview rồi, với tớ giao dịch chấp nhận mọi thể loại trung gian mà. Đâu phải ai cũng scam mà cậu quy chụp thế.
P/S : Hôm qua lão nguyentrung cũng pm bảo mình share tool cho lão, lão share tut cho mình, lão bù tiền mà ko trả ngay, ko chịu trung gian, mình ko chơi, suýt nữa toi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week