Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
sorry các bạn. ở trên là ông anh của mình ổng mượn nick để hỏi tình trạng của ông ấy như thế này: Cùng một đường truyền, cùng một gói proxy mà người ngồi kế bên gõ lên code ào ào, còn ID của ông ấy cứ bị đơ. lâu lâu ra 1 code nhỏ giọt. Không biết có ai bị tình trạng vậy không.

sorry các bạn. ở trên là ông anh của mình ổng mượn nick để hỏi tình trạng của ông ấy như thế này: Cùng một đường truyền, cùng một gói proxy mà người ngồi kế bên gõ lên code ào ào, còn ID của ông ấy cứ bị đơ. lâu lâu ra 1 code nhỏ giọt. Không biết có ai bị tình trạng vậy không.
Có 2 lý do 1 là do ăn ở, 2 là do ID của ổng là ID mới ID mới sẽ ko có code để gõ đâu, kêu ông ta gõ vào lúc khuya hoặc lúc bảo load nhanh log những ID đó vào gõ rồi sau này sẽ có code thôi

load max chán, log 60ID còn lại 30 sau 2 phút code thì ko có để gõ, ngày như đêm đêm như ngày luôn

Toàn là code hình . Không biết speed là bao nhiêu luôn!!!

Bão hình từ 5h sáng tới giờ ko ai gõ à, 10 id gõ mỏi tay....
lo gõ còn không kịp chứ ở đó mà báo :D

25 id speed 8 :D error block các kiểu ở mọi sv :D

có yêu cầu có csv format, là ntn bác ?
csv format là định dạng cách nhau bới dấu phẩy dó bạn, bạn sẽ nhìn thấy chữ csv format này khi code hình xuất hiện, code loại này ko nhiều, chắc Pix mới sản xuất.
xem hinh sau nè

csv format là định dạng cách nhau bới dấu phẩy dó bạn, bạn sẽ nhìn thấy chữ csv format này khi code hình xuất hiện, code loại này ko nhiều, chắc Pix mới sản xuất.
xem hinh sau nè
View attachment 74291
giờ code hình toàn có cái đó, khổ thật làm phải mất thêm 1 thao tác làm chậm vãi
Chắc phải kêu bác Đức fix soft khi space 1 phát nó tự chuyển thành phẩy
50 SP 25

60id mà sp có 20...dạo này các bác không còn mặn nồng với pix nữa nhỉ ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom