Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Ngừng support thui. Chứ ai có acc thì vẫn dùng được. :v
Hùi trước thấy ae toàn gõ web. còn xài soft XD thì load siêu chậm. Riêng bác ấy suốt ngày khoe xài được bubu gõ vèo vèo làm người khác GATO quá trời :v giờ thì pix update code. Bubu cũ quá không có thư viện hỗ trợ nên code trống chớ sao.
HEHE. iêm xin lỗi.
Sờ pít: tầm 0.7~0.9

Cậu chếch lại tốc độ proxy ssh sock nhá. Thấy toàn speed chậm hơn mọi người không hà.
sao lại thế nhỉ t dùng proxy instand mà cậu xem lại sp xem nãy thì bão nhưng giờ sp còn 17
40 id sp 18

xác nhận lại sp đi bác sao t 40 id sp 20 :(
40id sp 20
35 id sp31
coi lại ip chính của bạn đi nha lấy ssh vn face toàn máy đi

bạn chỉ mình cách fake ip được không mình có ssh mà không biết port của ssh là bao nhiêu :(
40id sp 20

Pm yahoo tui temwei cho lẹ
Bão hình xuất hiện

đêm nay load khá tốt, nhưng xui rồi. Cái này là band acc hay band cả gr?
cái đó là band acc, b vào group kiểm tra chắc có 1 vạch đen :D

mãi hôm nay mới load nhanh vào gõ xíu hôm rày gõ kolo. Vừa ăn band 2 acc mất 4$ code trắng chọn hình 5 6 cái liền kề nhau :confused: kinh thật.
Lúc trước làm ngày mười mấy $ nó ko band từ hồi kiếm không ra $ nó cứ band hoài :oops:

Last edited:
thấy load đc đc vào gõ bị ban 3 acc, công sức thức đêm thức hôm đc có vài đồng lẻ. Chắc cái chiêu hình này để nó bòn tiền mem đây này
nãn chả muốn làm nữa, bữa h 2-3 hôm mới đủ min pay mà gần đủ là dính ban

tui tạo acc mới mà còn bị mất invi gửi email cho admin pix nó bảo sao tạo nhiều acc :(
may nó ko ghét band cả group :(
30id max sp

load nhanh 15 acc full speed

để tránh code trống mn để ý cố gằng sumbit thật nhanh đừng để nó xuông dưới 10 hay 15s mới sumbit thì code hình nó dễ bị tính là timeout rùi trống lắm :oops:. Từ hồi click chuột đã k dám để code hình lâu rùi. time thật của hình chỉ khoảng 50s thui pix để 60s lừa tình đó

Last edited:
35id - sp 10 !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal