• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
1id 0.4sp! các bạn có để ý là chiến Hình ảnh nó cộng nhiều tiền hơn không? hôm qau có 1k code là ngủ sáng ra 1k3 ! không hiểu luôn @@
bạn cho mình hỏi bạn dùng gì đếm số code click thế ? :D
34id sp chậm o_O

Có VPS rồi có bạn nào chỉ cách tạo ra ssh xài qua mùa bão này không ?
cám ơn pro nào ib hướng dẫn ạ

đúng rồi mình vừa thử reg pixandprofit đuợc luôn , thế giờ group mới của mình làm thế nào giờ :( mất 3$ lỗi này của thằng pix chứ đâu phải của mình :(

cậu mail cho nó thế này nè
tôi là người việt nam, nếu ông không trả lại tôi 3$ thì chúng tôi sẽ không làm captcha nữa, vậy là mỗi người dân captcha sẽ send cho cậu 0.1 hoặc 0.2$ gì đấy để ngăn cậu đừng gửi mail. cậu sẽ có lại 3$ :))

50id speed 14

Nếu nó full hình thì click cung được nhưng nó cũng nhanh được xíu rồi lại ko load nửa. Nếu cứ full hình cả đêm 7 8 tiếng thì khá ok 1 hình click khoảng 2 3s nhanh hơn gõ code 2 vế.

1id 0.4sp! các bạn có để ý là chiến Hình ảnh nó cộng nhiều tiền hơn không? hôm qau có 1k code là ngủ sáng ra 1k3 ! không hiểu luôn @@
Hôm bữa cũng nghĩ như bạn này và bị chửi ngu. Soft nó đâu có + code hình, 1000 code chữ + 300 code hình = 1k3 là đúng rồi.

ko bão rẩt chậm

Mình gửi mail hỏi pix sao ko thấy mail kích hoạt thì nó trả lời như này mod xem giúp với :(

@mirinda @BanhNgot

1ID ~ 2.5SP. Ko có hình, đa số bò sữa.

:(... mình newbie mới cày pix được 3 $, nhưng 3 $ nằm ở nick [email protected]
vậy giờ có tên tạo invi ko mọi người? Liệu có mất 3 $ ko? thấy bạn ở trên kiểu này nó cắm níck dạng [email protected] rùi :(
Tạo group được hết.
Tạo acc trước rồi mới add invi vào sau. Hơi mắc công login ra vô 1 chút nhưng chắc ăn, ko sợ mất invi. Tạo acc mới không có invi bao giờ cũng 100% nhận được mail kích hoạt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom