Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Hi, admin. I have some problem with your sign up system. I created some account but i coudn't receive your verified mail. My account is .... Please check for me. Thank you!
Cái chủ yếu là gởi vào đâu á :)))

Load chậm nhanh thất thường đến phát bực

Load ức chế ko chịu được,lúc nhanh lúc châm,mún chửi thề quá.>"<
vẫn chưa thấy thư kích hoạt liệu có mất invi ko các bác :(
code dài full
sao bên mình nó cứ load dở dở ương ương thế nào ấy,lúc nhanh lúc chậm,2 vế,hình đủ cả

chọn hình đúng cũng có tính nữa nha mấy bạn. làm 1k8 vào check được 2k :D

miẹ nó, toàn hình là hình

hình chiếm 5% thôi

HI !!!!
Các bạn đang ở trong Topic cập nhật tình hình load của dự án http://pixprofit.com/ !!!
Tình hình load gần đây : tốt
Các phương pháp để làm dự án này, các bạn tìm hiểu cụ thể ở các topic liên quan bên ngoài nhé :
+Log id làm trực tiếp trên web
+Làm trên web nhưng thông qua 1 số tool hỗ trợ
+soft

....
Lưu ý : topic này chỉ post bài cập nhật hình hình load của dự án PIX,các vấn đề khác như proxy,hỏi cách sử dụng soft,..... spam trong topic này sẽ bị BQT xóa và có thể bị banned nick mà ko cần thông báo gì thêm !

Sao load lau qua, 1id 1sp (20/12/2015)

Mình thích captcha hình hơn chữ, chọn đúng sẽ được điểm chắc chắn hơn code bác sĩ, chân dài, hoa thường. Tính mình lười nên cứ bó 1 bó khoảng 4,5 hình rồi tiễn (cái này chỉ dùng vào ban đêm khi hình ra nhiều thôi nhé!) , tránh bị nhầm khi enter thì hình lại xuất hiện, mất điểm, ưu tiên gõ chữ trước, chọn hình sau rồi cùng tiễn một lần!
Hình mà không chọn cứ enter enter là không được $.
Chọn hình đúng sẽ nhanh lên Pri.

khoảng 30'-50' sẽ có mail về, sáng qua Bao reg 4h thì 4h40 mới có mail về....
Hi, admin. I have some problem with your sign up system. I created some account but i coudn't receive your verified mail. My account is .... Please check for me. Thank you!
vẫn chưa nhận được mail kích hoạt mod ơi :(
nhưng mà mình đăng kí mail+A123@ gửi mail cũng gửi như thế sợ nó band luôn cả group ko :(

nhưng mà mình đăng kí mail+A123@ gửi mail cũng gửi như thế sợ nó band luôn cả group ko :(
Có 2 server cho reg đấy
Pixtyper với cả pixandprofit.
Lâu lâu server lag, có lần mình reg chả thấy mail đâu, mãi mãi ko có.
Có lần reg thì có ngay sau vài giây.
Không được thì thử khi khác đi bạn. Cái này phía thằng admin thôi. Mình ko có cách.

Có 2 server cho reg đấy
Pixtyper với cả pixandprofit.
Lâu lâu server lag, có lần mình reg chả thấy mail đâu, mãi mãi ko có.
Có lần reg thì có ngay sau vài giây.
Không được thì thử khi khác đi bạn. Cái này phía thằng admin thôi. Mình ko có cách.
nhưng mà mình reg group mới cả invi giờ ko nhận được mail thì mất luôn cả 3$ cả group :(
30id sp 10

Xem lại bạn reg bằng SV nào nha. Nếu là pixtyper thì thôi không cần chờ đâu. Còn nếu là pixandprofit thì chưa gặp bao giờ.
Tốt nhất là nên reg nick mới bằng pixandprofit nếu không muốn mất invi nhảm bạn à

Xem lại bạn reg bằng SV nào nha. Nếu là pixtyper thì thôi không cần chờ đâu. Còn nếu là pixandprofit thì chưa gặp bao giờ.
Tốt nhất là nên reg nick mới bằng pixandprofit nếu không muốn mất invi nhảm bạn à
đúng rồi mình vừa thử reg pixandprofit đuợc luôn , thế giờ group mới của mình làm thế nào giờ :( mất 3$ lỗi này của thằng pix chứ đâu phải của mình :(

đúng rồi mình vừa thử reg pixandprofit đuợc luôn , thế giờ group mới của mình làm thế nào giờ :( mất 3$ lỗi này của thằng pix chứ đâu phải của mình :(
Cái này nhiều người cảnh báo rồi cậu à. Nó không giải quyết đâu. Giờ rút kinh nghiệm thôi.

1id 0.4sp! các bạn có để ý là chiến Hình ảnh nó cộng nhiều tiền hơn không? hôm qau có 1k code là ngủ sáng ra 1k3 ! không hiểu luôn @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week