• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
:oops: đã bác nào test ra ngoài ip việt nam còn ip nước nào nữa là gõ đc pix chưa

:oops: đã bác nào test ra ngoài ip việt nam còn ip nước nào nữa là gõ đc pix chưa
Thử tầm chục quốc gia khác rồi, toàn blocked hết bạn a.

hix mình chỉ log dc 2 ID thôi, chắc chết đói rồi

đang gà rù thì bão nổi rồi, kiếm cháo ae

Tận dụng mọi nguồn lực mà vẫn không ăn thua:p
wifi 3g HMA
Thôi thì tranh thủ vừa gõ vừa coi chất vấn quốc hội :p

nó cấm proxy thì đã đành, đây nó lại load kiểu củ cải thì thôi. Quỳ

Rồi xong, ssh VN hơi bị ít. Kiểu gì cũng log later.

Thằng quần pix này nó trêu anh em mình hay sao ấy, block thì block hết bà luôn đi còn chừa lại cái nước ít ssh.:mad:

:( pix làm khổ anh em cạp quá rồi - thôi login đc rồi cố tận dụng đến khi nào mệt vậy - ko là bị ăn con login later thì mệt - cố lên anh em

chán thế nhảy qua dự án khác làm tạm thôi o_O hk ai làm tự khắc thằng pix nó phá rules mà ! các bác cứ tiếp tay cho nó thế :D

chán thế nhảy qua dự án khác làm tạm thôi o_O hk ai làm tự khắc thằng pix nó phá rules mà ! các bác cứ tiếp tay cho nó thế :D
:eek: mọi người vẫn tận dụng gõ ssh vn mà - 13id load lúc nhanh lúc chậm
vẫn ăn đc

chặn proxy mà load nãn hơn bình thường nữa, ko có code luôn

người VN công nghệ kém thôi :3 chứ nghĩ bọn china với các nước khác chắc vẫn có cách bình thường :v
Đùa chút thôi

tình hình yên tĩnh quá chắc ai cũng biết cách face để gõ hết rùi
10/25sp . load đều mỗi tội toàn mây em chân dài tới nách thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member