Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
có proxy vẫn làm đc mà chỉ proxy VN .

Hình như ko phải nó cấm Proxy mà nó cấm IP country đó. Giờ thấy nó cho mỗi dân VN mình làm. Còn country nào nữa ko thì ko biết, anh em test thử đi
nó không cấm côuntry mà cấm theo định dạng IP:port, nó thiết lập 1 cái gọi là rules police để block mặc định các port thông dụng. chỉ có thể random port và test mới biết port nào ko bị chặn, vì số lượng các port có thể khai thác là nhiều. từ đây, chúng ta có thể tìm cách cho 1 IP chuyển port sau 1 time nhất định thì làm ok thôi.

chả lq gì pub hay k cậu ơi
bác ây pub vn vào test thoải mái nhé
Mới pub IN lên mình vào test liền k lẽ block liền
ko hiểu tui nói gì ah, tui nói pub kiểu này test ko chính xác vì đôi khi có người đang log .

proxy ko bị cấm cũng chả cấm port sáng mình test thử proxy korea port 80 vẫn đc chắc cấm country rồi mấy nc nhiều proxy như TQ, Nga Ukrainam, kazazhtan, mỹ , với mấy nc đông âu là bị cấm còn lẻ vài nc ít proxy thôi

ngoài lề nhìu quá 20 ssh speed 10
ip việt nam thì nó chặn proxy quốc tế
dân ở indo thì nó chặn proxy vn chỉ xài proxy indo

ko hiểu tui nói gì ah, tui nói pub kiểu này test ko chính xác vì đôi khi có người đang log .
Câu của bác có hàm ý thâm sâu gì ko mà bảo e ko hiểu, đơn giản thế sao k hiểu bác :eek:

Chắc trc h bác gõ proxy, log đúng 2id/ip nên chưa gặp log later hử :D

Có người log 2id/ip rồi thì log later. Muốn chính xác pm riêng bác @YouAndIVN xin ít con INDIA mà test kìa, hàng india nhiều lắm pm bác ấy cho ít con live mà test, có khi cho hẳn 1k ngồi test luôn. :p

Chứ block error (khác log later nha) tình trạng hiện tại phỏng đoán thì theo quốc gia, acc chủ click pay quốc gia nào thì dàn acc cố định quốc gia đó chăng, bác nào có người thân ở nước ngoài giả vờ đưa 1 acc bảo nó log = ip chính đước đó xem thử có vào đc k (trừ mẽo) :D

Mình trc h có ít file tự check đi check lại đài loan vs mã lai để gõ, có ít china, đem test tất thì chả nước nào đc ngoài vn. :(

Port thì siêu hơn nên chịu, trc mắt chỉ biết vậy. :eek:

nó không cấm côuntry mà cấm theo định dạng IP:port, nó thiết lập 1 cái gọi là rules police để block mặc định các port thông dụng. chỉ có thể random port và test mới biết port nào ko bị chặn, vì số lượng các port có thể khai thác là nhiều. từ đây, chúng ta có thể tìm cách cho 1 IP chuyển port sau 1 time nhất định thì làm ok thôi.
có nghĩ là proxy contry mình đổi port đi à bác :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week