Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
8id - 18sp !! SSH vẫn log vào làm bình thường nhé mấy bạn . Trong 4rum có khá nhiều dịch vụ sell các bạn nên gd với người có uy tín !!

Many pictures, good flow these days. Log in to try it! Especially 10.00 am EST, 11.00 am EST, 12.00 pm EST, and 1.00 pm.
cái EST ở đây là Eastern Standard Time nghĩa là giờ chuẩn phương đông , theo mình hiểu ý của pix là vào những khoảng thời gian này sẽ load tốt

sao giờ mình vào = proxy là bị blocked hết @.@

Ko có ý dìm hàng, nhưng mắc đó bạn. Mình được update ssh tẹt ga có nửa giá đó 1 tháng.
uk mình k phải chuyên bán proxy để capt. chẳng qua tiện thể scan thì mình share cho mấy ng thôi. ai dùng đc thì dùng k thì cũng k vấn đề.
ok e đi ngủ các bác cố chiến tiếp nhé

Hiện tại mình thấy có hiện tượng, 1 số bạn mua SSH làm pix của mình. Do mình gửi mỗi lần nhiều 400-600 , đã có hiện tượng share đi share lại. Nếu còn tiếp tục như vậy mình sẽ giới hạn lại số lượng nhé :)

Gửi cho các bạn nhiều để làm cho thoải mái chứ ko phải để cho các bạn mang đi bán lại, đi share lại nhé :) Hi vọng các bạn hiểu :)

50k/ tháng xài thoải mái thì mình nghĩ cũng ko đến mức phải mang đi bán lại đâu nhé >.<

bỏ 0.5$ PM vào trong topic tôol captra - tìm soft xuân đức à -_- dow về -mmo4me thu phí seach của bạn hả

giờ thì proxy việt nam vào chạy bình thường còn mấy nước như châu á khác hoặc nga Ucrai chưa thử nên chưa biết proxy romania thì bị chặn rồi không thể vào nữa mới mua gói 10 PP :(

10id - 20sp !! load khá đều !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,900
Latest member
tqyavstudio
Back