Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
sao log nhiều acc hay thế bạn. nó bloked proxy rồi mà ??
:D rổ giá nhiêu nhỉ - mua test thử 5 con chuột bạch cho mọi người cái - bán đắt thì chịu .......... :oops: mới mua gói proxy:oops: 9$ đc 1 ngày à bị ntn - cay éo chịu đc

8id sp 18\
p/s
mình có 1k ssh vn share 2,5$/100con chỉ share cho 10 bạn
mua bán thì vào phàn trade nhé bạn ở thear này mình k repply đâu.thank

8id sp 18\
p/s
mình có 1k ssh vn share 2,5$/100con chỉ share cho 10 bạn
mua bán thì vào phàn trade nhé bạn ở thear này mình k repply đâu.thank
mình log vào soft Pix của xuân ức được k ạ? nghe nói phải cài đặt thêm gì gì nữa

SSH thì log vào sòft pix-ssh
Không có ý chê trách gì, cơ mà 1k ssh live đc nhiu con mà share 10b :)
2,5/100c thì chát vãi. SSH die như trâu, check live 1 ngày sống k biết đc mấy con. Đừng nói 1 ngày, 1 buổi thôi :D
SSH trùng thì đừng hỏi, vì country nó hiếm ssh. K như IN, MI, TW, CN.
Sống qua tí mùa bão, h code ào ào k có người thì chắc pix nó cũng mở lại giới hạn id/ip thôi :)

Tình hình buôn bán thì inbox trực tiếp hỏi or gd trong box Trade dùm nhé các bạn !!!

đề nghị mod @mirinda xem lại cái cmt sell ssh. Lợi dụng 1 việc 1 số server tại US chặn các truy cập ẩn danh(mức thấp) vì lý do an ninh. Hiện tại vẫn còn rất nhiều proxy vẫn làm việc bình thường. thông tin nó block all proxy là ko chính xác.

chậm lại rồi 13id sp 20 code 2 chân mỏi tay kinh

SSH thì log vào sòft pix-ssh
Không có ý chê trách gì, cơ mà 1k ssh live đc nhiu con mà share 10b :)
2,5/100c thì chát vãi. SSH die như trâu, check live 1 ngày sống k biết đc mấy con. Đừng nói 1 ngày, 1 buổi thôi :D
SSH trùng thì đừng hỏi, vì country nó hiếm ssh. K như IN, MI, TW, CN.
Sống qua tí mùa bão, h code ào ào k có người thì chắc pix nó cũng mở lại giới hạn id/ip thôi :)

100con dùng 15 ngày tẹt bô. tháng hêt 5$ còn sao nữa bạn?

đề nghị mod @mirinda xem lại cái cmt sell ssh. Lợi dụng 1 việc 1 số server tại US chặn các truy cập ẩn danh(mức thấp) vì lý do an ninh. Hiện tại vẫn còn rất nhiều proxy vẫn làm việc bình thường. thông tin nó block all proxy là ko chính xác.
đợt trước pix cũng bị vụ này! nhưng có tí là lại log vào làm việc bình thương! mong lần n ày k ngoại lệ :(

cho mình xin code với, load mãi chẳng xong hix buồn quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week