Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
mọi người đang rất bình tỉnh mà do thằng pix cho làm có 2id đâu đủ để gõ. Ngứa tay quá mới bâu hết vào đây chém gió.:confused:
Đang Phang đỡ thằng kolo thằng kolo load kinh vãi đạn.:oops:

Topic đang nóng như lửa. Mà cứ vào cmt rác
Ra đúng box lập topic đi
Cứ thấy alert cái là lại chạy vào xem
Sốt xình xịch còn chưa ngủ được đây
lửa với chả nước, tôi trả lời thôi chứ có gì mà phải xoắn, nó chặn proxy đó là quá rỏ rồi đợi xem thế nào thôi nóng đc gì ?
Chắc nó thấy nóng lên nó mở proxy ra lại chắc .

vừa mua gói proxy lại gặp cảnh này, nửa nạc nửa mỡ, có chặn thì tìm biện pháp chặn tất cả luôn, công việc đc chia điều

lửa với chả nước, tôi trả lời thôi chứ có gì mà phải xoắn, nó chặn proxy đó là quá rỏ rồi đợi xem thế nào thôi nóng đc gì ?
Chắc nó thấy nóng lên nó mở proxy ra lại chắc .
Hỏi thì ra đúng nơi đúng chỗ mà hỏi
Chả xoắn cái gì hết. Mà t thấy ghét oke ko?
Mọi người thấy mình nói có đúng ko. Nó còn văn cùn. Sai rõ lè lè rồi. Còn tỏ ra ngang bướng. M thì có cái vẹo gì. Sai thì nhận. Đúng thì chả ai thèm nói đâu

Cảm ơn pix, xem được nốt bộ phim. 2 id gõ thoải mái quá :(:(:(

thôi nó cứ mở cho 5id/ip loand nhanh nhanh tý laf đc. câm proxy luôn cũng ok miễn là load nhanh là ok đỡ tiền mua proxy a :D

Nấn nót từng chữ 1, như viết chính tả :D

Tình hình này có thể ngoài lề 8 chút ít thì được chứ dừng từ vô văn hoá ở topic này thì 2 bạn @ngochoa318@dicemasterz ra đảo nhé...

mirinda đề nghị mod ban cả bạn socola nhé bạn này cũng cmt bậy nè.
nếu 2id mà sp 14 như bây giờ thì 1 giờ cũng khoảng 16-18 ngàn x 10 = 160-180k/ngày. nếu ban ngày mà load được như vậy thì 2 id cũng được, gì đâu mà chặn proxy hoài.

Không có khoai thì thi cái giề bác @ngochoa318 ? :D
Nhanh cái cờ hó. Đùa không đúng lúc đúng chỗ

thử login bằng 3G vietel mà không được.. login bằng web gõ được mấy code thì bị trắng màn hình..làm sao đây mn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week