Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
nó check đc proxy chứ ko phải là check đc soft đâu

nếu 2id mà sp 14 như bây giờ thì 1 giờ cũng khoảng 16-18 ngàn x 10 = 160-180k/ngày. nếu ban ngày mà load được như vậy thì 2 id cũng được, gì đâu mà chặn proxy hoài.

Không có khoai thì thi cái giề bác @ngochoa318 ? :D

Không khoài thì bưởi bom lê táo lựu gì đó:confused:
lúc trước nó chặn soft bác Đức vượt mặt nó nó chơi không lại bác Đức giờ chơi chặn proxy :eek:
Chắc phải thỏa thuận với nó giờ làm web cho mỗi đứa 5 id lúc nào cũng load full thế là ngon nhể :oops:

nếu 2id mà sp 14 như bây giờ thì 1 giờ cũng khoảng 16-18 ngàn x 10 = 160-180k/ngày. nếu ban ngày mà load được như vậy thì 2 id cũng được, gì đâu mà chặn proxy hoài.

Không có khoai thì thi cái giề bác @ngochoa318 ? :D
Bác đang tính theo lý thuyết thôi. Gần như chắc chắn ban ngày ko có code rồi. Chưa kể ko thể ngồi suốt được. Tầm 1 tiếng thì phải nghỉ 5 10'. Chưa kể hụt code. Nhiểu yếu tố tác động.
chưa chặn proxy em cũng ko làm đuowjc như bác noi nữa. :D

Bác đang tính theo lý thuyết thôi. Gần như chắc chắn ban ngày ko có code rồi. Chưa kể ko thể ngồi suốt được. Tầm 1 tiếng thì phải nghỉ 5 10'. Chưa kể hụt code. Nhiểu yếu tố tác động.
chưa chặn proxy em cũng ko làm đuowjc như bác noi nữa. :D
hihi, ừ thì mình chỉ tính lý thuyết thôi. ý mình là nếu không cho xài proxy thì lẽ ra pix nên chia code load đều trong cả ngày cho anh em làm. có đâu ban ngày thì chậm, đêm thì chặn proxy. kẹt cho cả đôi bên.

cho mình ngoài lệ tí
bạn nào biết tiếng anh giúp mình tí với :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,862
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week