Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Pix pay chua vậy mọi người, PM chua thấy

25id - 25sp !!

30id - 11sp !!

mình dùng enter2switch để chuyển tab , dùng CWDcaptcha hay captcha.exe để xem số lượng code đã gõ mà ko đc , ai có cách nào ko

ai biết lỗi soft của bác đức chỉ log được 3id không thôi còn lại log late hoăc block không ạ (e dùng proxy) chỉ e với.e cảm ơn ạ

ai biết lỗi soft của bác đức chỉ log được 3id không thôi còn lại log late hoăc block không ạ (e dùng proxy) chỉ e với.e cảm ơn ạ
Pix chỉ cho 3id/IP thôi bạn.

mình biết nhưng mình có dùng proxy mà. nhưng chỉ log đuợc 3ip là tối đa
Block hay Log later do thời điểm đó con proxy đó có >3ID đang sử dụng. Mình bị hoài, nhưng ít hơn bạn.

Block hay Log later do thời điểm đó con proxy đó có >3ID đang sử dụng. Mình bị hoài, nhưng ít hơn bạn.
mình test trường hợp này rồi. thử log 3id bằng proxy thì ok. xong log tiếp 1id bằng ip chính thì lại bị log late luôn ip chính (

mình test trường hợp này rồi. thử log 3id bằng proxy thì ok. xong log tiếp 1id bằng ip chính thì lại bị log late luôn ip chính (
Hình như ngày trước mình cũng bị thế, nhưng IP chính bị block chứ ko log later như bạn. Mình setup như thế này, cộng thêm việc ưu tiên gõ server standlone hơn các server khác, thấy khá ổn.

33ID - SP26.

Bạn dùng proxy gì vậy hay dùng sock 5?

buổi sáng toẹt vời, 32id sp 38. đang chậm lại. code sáng nay khá ngon.

15id - 22sp !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back