Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
14id - 25sp !!

1 ip add được mấy id vậy mấy cậu? mình gõ trên web. bỏ lâu rồi nên ko biết trước mình add được tầm 5,6 id .

Sao bạn không đưa hình ảnh lên để mọi người cùng biết mà chia sẻ. Mình mới gõ captcha nên chưa biết mới hỏi bạn mà!
tin hay ko thì tuỳ, hên xui thôi. mình ko rãnh đi chứng minh rằng mình đau khổ....
4h26 1id =1.1 sp

tin hay ko thì tuỳ, hên xui thôi. mình ko rãnh đi chứng minh rằng mình đau khổ....
4h26 1id =1.1 sp
Bạn nói thì mình sorry nhé! Chỉ vì mình xem đính kèm của bạn không thấy dòng chữ nào thể hiện ban vì soft. Trước đây mình mới gõ Pix, gõ sai nhiều quá nó ban id con trong group có ghi rõ lý do ban gõ sai nhiều và bị trừ mất 3$.

banner mẹ 2 group vì gõ soft , đói rùi :oops:

mình gõ web , dùng CWDCaptcha để chuyển tab , sao cứ chuyển 7 tab trở lên là nó chuyển loạn xạ ko theo quy tắc nữa ta

mình gõ web , dùng CWDCaptcha để chuyển tab , sao cứ chuyển 7 tab trở lên là nó chuyển loạn xạ ko theo quy tắc nữa ta
Bạn dùng autokey AHK với code dưới đây để cchyển tab. Trước đây mình có dùng CWDC rồi, chuyển tab hay bị giật, không mượt, mỏi mắt lắm. Bạn dùng AHK có thể chuyển tab không giới hạn, mượt, theo thứ tự rõ ràng, không rối.

~Enter::
Send +!{Esc}
SetCapsLockState , Off
return
Tab::
Send +!{Esc}

Dùng Enter2SwitchApp (lên google search nhé) hay hơn nhưng chỉ áp dụng cho 1 ứng dụng thôi.

1 vài ý kiến cá nhân về vần đề band các kiểu . Nếu band vì làm soft thì đã có rất nhiều ngươi bi band rùi vì đa số vẫn đang làm soft
Lý do bị band theo kinh nghiệm mình biết là do mạng lag + proxy của bạn kém chất lượng dẫn tới việc 1 code bạn có thể gõ 2 3 lần và những trượng hợp thế này thường được pix coi là cheat và ra đi vì lý do là dùng soft hết =)) .
Vậy thôi ai sợ thì đừng làm soft và cũng đừng tung 3 cai tin lăng nhăng lên đây

c
có phần mềm chuyển tab của các VINACAPCHA đó bạn , dùng cho firefox có phím tắt F1 F2 F3 F4 cho từng tab rất tiện
Tình hình hiện tại 14id sp 32 code dễ

có ai dùng soft khi hiện ảnh mà câu hỏi với hình không khớp nhau không, code dài vs ảnh nhiều, 8id 22sp
Thỉnh thoảng mình có gặp, ví dụ như yêu cầu street sign, nhưng hình ảnh toàn cây cối, sông núi..Nói thêm hôm nay số lượng hình ảnh chọn đa phần chỉ có 1, thi thoảng mới có 2, không như mấy hôm trước.

van dùng sốt cà chua, có thấy ban j đâu,
ban là do gõ ko cẩn thận, hình ảnh chọn bừa thì chả chết

13id - 21sp !

Từ 7h tối tới giờ gõ rất khó chịu nha. Lúc thì chậm quá phải thêm id. Thêm xong thì load vèo vèo time out cả đống. rồi lại chậm. rồi lại vèo vèo. :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week