• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.

:D pix vui tính ra phết - skip có 4 lần thôi mà nó cho ra đảo - ôi hình - sợ đến già - lần đầu bị ban vì hình nhảy liên tục - aây

vừa bị ban nguyên 1 group :),chỉ log 3 acc gõ thử nó ban cả group,em xin cám ơn chân thành tới anh pix,lần đầu tiên em bị ban mà bị ban sạch sẽ như thế này,em xin cám ơn ạ :)

vừa bị ban nguyên 1 group :),chỉ log 3 acc gõ thử nó ban cả group,em xin cám ơn chân thành tới anh pix,lần đầu tiên em bị ban mà bị ban sạch sẽ như thế này,em xin cám ơn ạ :)
không phải đâu à- nó bị lỗi gì đó hay sao - gr đầy acc ko đánh dính hết - nhưng login lại trên soft vẫn làm việc đc à - ko biết có update tiền hay không thôi

hình thế này phải trả 2$ 1k lên web click sướng hơn click trên soft nó chồng lên nhau
Các bác làm gì mà ăn band ác thế mình hôm kia đang gõ nó trừ 3$ band lúc đang gõ chỉ vì 1 trang có 4 code trắng mà lúc trước có nhiều acc như thế làm nhưng không sao.

MÌnh bảo mà gõ hình này nhiều id nguy hiểm lắm. Nó bị lỗi hay time out j đó toàn gửi về code trống nên pix nó ban thẳng mặt

không phải đâu à- nó bị lỗi gì đó hay sao - gr đầy acc ko đánh dính hết - nhưng login lại trên soft vẫn làm việc đc à - ko biết có update tiền hay không thôi
vậy là mất group hay là vẫn còn bạn?nó ban sạch rồi cướp hết inv và trừ sạch tiền trong đó rồi :D

Attachments

34.9 KB · Views: 56
vậy là mất group hay là vẫn còn bạn?nó ban sạch rồi cướp hết inv và trừ sạch tiền trong đó rồi :D
:D ko biết do lỗi ko - nó hiện ban đúng 1 acc ngoài à - login acc con vẫn vào đc - hình như ai cũng bị
gr mình đầy acc có đánh đâu - tầm 1 2 năm mà vẫn ban hết - nên hóng từ giờ đến sáng xem ntn thôi à

lên web click nnư ptc:D

mấy ngày nay thấy bão có dám gõ đâu,thấy mấy bác gõ ko vấn đề gì nên nổi hứng log 3 id vào gõ thử có 10 phút,vậy mà nó cho đi luôn cả 1 group :D,em nhọ quá mấy bác ơi T_T

e xin dừng cuộc chơi ở đây click đc gần 4$ r :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back