Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
stop thôi mọi người - không nó cho ra đảo mấy chục acc giờ - toàn hình thôi

nói rồi cần gì giới hạn chi nhiều, làm vài quả toàn hình thế này là ngủ hết . Em cũng là một trong số đi ngủ ! hix

pix còn chưa xài chiêu cuối full hình + full bác sĩ code. Sáng thì pix cho gõ captcha đến tối là chuyển qua PTC :eek:

nhiều site giờ reg acc toàn gửi code về điện thoại không chơi captcha nửa ví dụ như yahoo thằng google nó ra loại captcha hình này thì giờ phải chịu chứ nàm thao :(
Khi nào tốc độ click bằng tốc độ gõ thì cũng thơm đấy :cool:

các bạn gõ hình để ý rất dễ bị code trống đấy time hình có 30 hay 60s j đó thui dù hết time đấy nó vẫn hiện hình ở đấy để click nhưng mà nó tính là code trống và k bị kick out id ra nên khả năng bị banned cũng hơi bị cao :eek:

Pix thông báo:
PixProfit @pixandprofit
Many pictures, good flow these days. Log in to try it! Especially 10.00 am EST, 11.00 am EST, 12.00 pm EST, and 1.00 pm.
Expand

kiểu này đến gần 1h đêm may ra bớt hình đi - chắc nó đang có mối hàng ảnh đây mà - nản

speed 29 + thêm hình nữa chắc cũng đc 35 rồi nản gì nhỉ :eek:
:D load full speed thì mình kéo lên đc 35 - có thể lên 39-40 tuỳ lúc
nản pix quá à - lúc nhảy tận 5 hình enter ko kịp phải alt tab - akay

:) em chém gió các bác làm gì - nhiều ảnh quá nản - chứ đầy pro - nniều ảnh vẫn kéo đc speed 35 đó à - chỉ là họ ko lên rum chém thôi

mình kiểm tra thấy cứ 10 hinh thì 3 cái code trống mặc dù đã chọn hết enter hết. K biết do soft hay do code hình lỗi. Sợ nó ban 1 loạt thì chết :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,960
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week