Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
hình như đỡ hình r

:) em chém gió các bác làm gì - nhiều ảnh quá nản - chứ đầy pro - nniều ảnh vẫn kéo đc speed 35 đó à - chỉ là họ ko lên rum chém thôi
thánh cho cái clip học hỏi xem ,
full hinh

:D 11h thì 1 code 1 hình - giờ thì 1 code 4 hình - em xin dừng cuộc chơi - nghỉ quay tay để nâng cao trình gõ vậy

bác chơi trang nào , thua *** nhiều giờ hơi sợ sợ :(
:D ko chém gió linh tinh à - bác bao sử chết - có hứng thú thì inbox chém gió vui vẻ à - vì mình từng vất nhiều tiền vào *** nên hiểu - nghĩ đủ các kiểu - test đủ kiểu à - đang thử kiểu này - ko ok thì cai *** à

:p có gì đâu - hình toàn enter 2 lần wen rồi - time đâu mà chọn - gõ bình thường như bao người khác - hì
mấy bác gõ sp trên 2x bão hình ảnh đảm vào kiểm tra time out 1 loạt code hình ảnh. Khả năng bị banned vô cùng cao

mọi người bảo bác đức bỏ cái hiện hình lên trên soft đi để hình luôn trong soft rồi gõ 1 ,2 3 4 có khi không sợ bão hình :(
full hình

Dùng autohotkey chỉnh phím Enter thành Enter đôi và end (để làm mất hình bôi đen ở code đang gõ) như script sau sẽ đỡ mất thời gian hơn:
Enter::
send {Enter}{Enter}
SetCapsLockState , Off
send {end}
return
---------------

hồi trước hình nó ra ít ít thì toàn bỏ qua bây giờ nó ra nhiều hơn code chữ nếu bỏ hết ko lẻ nó ko band.

Dùng autohotkey chỉnh phím Enter thành Enter đôi và end (để làm mất hình bôi đen ở code đang gõ) như script sau sẽ đỡ mất thời gian hơn:
Enter::
send {Enter}{Enter}
SetCapsLockState , Off
send {end}
return
---------------
đấy đâu phải vấn đề quan trọng. Quan trọng là làm sao cho nó thành captcha ý chứ đừng vừa captcha vừa PTC thì cũng như k sp chắc k nổi 10. Cứ nhảy qua nhảy lại thì là Pay to click chứ đâu phải captcha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week