Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Xin chào tất cả anh em gần xa , đi xa mới về , anh em có thể cho xin tình hình 15 ngày trở lại đây sau đợt band pic hình cvs được ko ạ =)) thấy anh em ăn band từ group này sang group # cho nên chạy thẳng qua campuchia h mới về :D

Thử cách cuối cùng này
Nháy chuột phải My computer, Property, Advance System Setting, ngay tab Advance, chọn Setting, ra Tab Performance Option, click Data Execution Preventation, click vào Turn on DEP, rồi Add theo đường dẫn đến file Pix.exe rồi OK lại, khởi động máy máy tính. Cách này không được nữa thì chào thân ái và quyết thấng!:)
+Load ổn bà con!
vẫn thế !
1 là xp đã khai tử nên lỗi tùm lum. 2 là bản ghost dỏm. 3 là... tháng tró xui vãi ra :(

Ai có bản ghost win xp tốt share mình với

vẫn thế !
1 là xp đã khai tử nên lỗi tùm lum. 2 là bản ghost dỏm. 3 là... tháng tró xui vãi ra :(

Ai có bản ghost win xp tốt share mình với
Giờ chịu khó gỡ bỏ toàn bộ Net và C++ ra và trở lại default vụ Data exeution kia, xong lên mạng tải đúng 3 cái và cài tuần tự
1/ Net 2.0
2/ Net 4.0
3/ C++2010
Xong xem mở được soft không?
Không được nữa thì sáng mai mang ra tiệm nhờ thợ làm giúp cho!

Đêm mà vẫn thả rùa,còn hơn 20id vừa gõ vừa ngáp dài...:popo_beat_shot:

mô phật ban đêm phải log 80id lạy chúa anh pix

Cách nhanh nhất là tìm bản ghost khác ^^ .... bạn tham khảo bản này Yến xài hơn tháng nay thấy tạm ổn
https://lehait.net/ghost-xp-sp3-pro-royale-style-2015_68
bản ghost của bạn Y share quá tuyệt luôn :x

cảnh báo ae khi cài bản ghost của thằng khốn nào mà thấy dính cái trình duyệt cốc cốc thì phải bung file khác ngay, trùm ăn cắp thông tin đã vậy còn cho đống trojan vào làm máy tính download chậm rì 120 kb/s >< 1 file 1.8 GB mất 5 tiếng mới xong, lỗi hệ thồng rồi trì trệ đủ thứ mất dại vô cùng.

bản ghost của bạn Y share quá tuyệt luôn :x

cảnh báo ae khi cài bản ghost của thằng khốn nào mà thấy dính cái trình duyệt cốc cốc thì phải bung file khác ngay, trùm ăn cắp thông tin đã vậy còn cho đống trojan vào làm máy tính download chậm rì 120 kb/s >< 1 file 1.8 GB mất 5 tiếng mới xong, lỗi hệ thồng rồi trì trệ đủ thứ mất dại vô cùng.

Vậy ông phải đến nhà bạn Miracle cám tạ ngay đi nhé!

đêm từ mấy giờ đến mấy giờ load tốt vậy bác
Tôi không thường gõ đêm đâu, nhưng mấy ngày nay nhiều việc nên ráng làm thêm đêm thôi, nhưng tôi thấy gõ từ 23h đến 2~3h sáng load cũng ổn mà, 10 id chạy có khi té khói rồi, còn 4h trở đi thì thấy các bác phàn nàn load chậm!

Các bác ơi e vừa nghĩ ra 1 điều. Giờ mình k cần cài xp. mà chạy soft ở Chế độ Windown XP đc k nhỉ . Soft pix --> Properties > Compility Mode > Rồi chọn Windown XP

Các bác ơi e vừa nghĩ ra 1 điều. Giờ mình k cần cài xp. mà chạy soft ở Chế độ Windown XP đc k nhỉ . Soft pix --> Properties > Compility Mode > Rồi chọn Windown XP
Cái này chỉ có tác dụng với một ứng dụng cũ đã chạy trên XP ngon rồi thì khi dùng Windows 7 mới chọn như bạn nói, cón ông soft Pix nhà mình chạy ngon trên tất cả hệ điều hành từ XP đến 10 nên không tác dụng như bạn mong muốn.

để làm gì bạn , cái chính ở đây k phải là win xp mà là internet explorer kìa ,dù bạn có chạy soft dưới quyền xp nhưng ie vẫn ở phiên bản cao hơn thì vẫn ko hiển thị đc code bitmap

• Like
Reactions: NXO
có bác nào vừa bị banned ko ? e vừa bị nó thông 1 gr @@ chả hiểu lý do
đang chat với quocthang, ổng cũng vừa bị sút 1 group 150id :(

vừa đi ăn về check group thì bị nó sut văng luôn. cả ngày gõ k bị cái gì hết tự dưng nó baned tức thật gõ đàng hoàng chả làm con me gì mà nó baned cứ mỗi lần baned là canh gr vn to nhất mà nó baned

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week