Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
cái đĩa win xp h còn tiệm nào bán hong ta :(
tui còn 1 con dell mới hơn con toshiba core i3 này nhưng cũng chỉ 32bit ram 2gb, h mua thêm 1 máy 64bit 4gbram uổng tiền quá. Để xoá hết mấy cái soft nặng ra rồi play lại thử coi dc ko
Đầy tiệm bán đĩa XP 3 Professional.
Mà ông có thêm laptop nữa thì thử tháo RAM 2GB đó ra lắp vào máy đang dùng xem có được không? Nếu được thì download phần mềm này về xem máy có chạy được trên 64 bit không?
http://www.igorware.com/64bit-checker

+ Vừa load khá với code bitmap.

má phải mua 64bit thiệt hả trời, 32bit hết lết nổi muốn nghỉ hưu rồi , ram chỉ 42% đâu có full mà toàn ăn error :(

má phải mua 64bit thiệt hả trời, 32bit hết lết nổi muốn nghỉ hưu rồi , ram chỉ 42% đâu có full mà toàn ăn error :(
cái này chắc do mạng hoặc proxy , chứ nếu do phần cứng thì tình trạng là đứng soft hoặc not responding rồi chứ sao lại bị cant connect.

cái này chắc do mạng hoặc proxy , chứ nếu do phần cứng thì tình trạng là đứng soft hoặc not responding rồi chứ sao lại bị cant connect.
do proxy yếu đó bạn. nhiều code trắng hoặc 3 code trắng liên tục là BAN ID đó bạn.
tui potay. Gõ trên win7 load ầm ầm còn cứ vào xp mode là error toàn bộ
bác cài w7 64 + gắn thêm ram 2g rồi dùng virtual pc cài xp riêng 1 ổ khác hệ thống là đc
hồi chiều đem lap ra tiệm sửa vi tính gần nhà thì thợ bảo đã xoá win xp từ đời 8 quánh r. Mai chạy đi kiếm cửa hàng bán đĩa xp rùi tự cài, h trời tối thui các shop đã đóng cửa. Cầu trời tối nay mấy má bitmap đừng xổ ra T_T

kiếm cái usb cài win xp tải trên mạng về rồi cài vào máy , còn ko thì tải ghost đa cấu hình nào bung đại ra
hok có cái usb nào ở nhà mới mệt, quăng đâu chả nhớ lúc cần lục tung chả thấy

Có 1 điều lạ là log < 50 proxy thì xp mode load êm ru . Cứ trên 50 id log = proxy là error all. Có ai vậy ko ??

Có 1 điều lạ là log < 50 proxy thì xp mode load êm ru . Cứ trên 50 id log = proxy là error all. Có ai vậy ko ??

tui xpmode sáng giờ ko sao ông 100id log hết 100id

do server proxy giới hạn nhé .hôm nọ tui mua 2 gói 45 pro ở 1 site = 80 pro log vào chỉ connect được 45 proxy , log hơn nó cho ăn error. giờ mua 1 gói 90 proxy ở site khác làm ngon lành k bị gì nữa

do server proxy giới hạn nhé .hôm nọ tui mua 2 gói 45 pro ở 1 site = 80 pro log vào chỉ connect được 45 proxy , log hơn nó cho ăn error. giờ mua 1 gói 90 proxy ở site khác làm ngon lành k bị gì nữa
tui cũng đang nghi ngờ thằng proxy.
1 là sv giới hạn như ông nói. 2 là.... ko lẽ proxy lại nặng hơn ssh nên đứng máy ta?
vãi tui đâu có dùng proxy tui all SSH
ssh thì ko bàn, bên tui log 200 id = ssh load bt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
173,001
Latest member
thietkephonghop2