Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
có bác nào vừa bị banned ko ? e vừa bị nó thông 1 gr @@ chả hiểu lý do
vừa đi ăn về check group thì bị nó sut văng luôn. cả ngày gõ k bị cái gì hết tự dưng nó baned tức thật gõ đàng hoàng chả làm con me gì mà nó baned cứ mỗi lần baned là canh gr vn to nhất mà nó baned
xp mode cũng ăn ban thì méo hỉu tránh đường nào
có tam giác hay hình lạ, audio gì ko 2 ông

hồi chiều chỉ thấy 1 code khác thường là code recaptcha chọn xe bus , mà có mỗi 1 code với cả code đó cũng chọn rồi mà , sao bị banned hoài vậy trời dm

hôm nay đi học cả ngày khuya dậy gõ xíu code oke k có gì chiều về gõ dc thêm 3turn nhưng chỉ có bitmap thôi cũng k gặp recaptcha luôn mà dm tự dưng nó baned

Thảm họa rồi mấy bác, e cũng vừa mới bị banned nguyên cả G, chuyện gì đang xảy ra vậy??? wtf? :confused::confused:

nghe con bạn tui nói cái code V1 IS SHUTDOWN hay reCAPTCHA.... gì đó thực chất là file audio,có khi nào nguyên nhân này ko? nó hay vọc tải mấy cái app của microsoft thì thấy captcha này ngồi nghe tiếng anh thấy mie luôn

hồi chiều chỉ thấy 1 code khác thường là code recaptcha chọn xe bus , mà có mỗi 1 code với cả code đó cũng chọn rồi mà , sao bị banned hoài vậy trời dm
Ông chịu khó up hình group bị ban có 3 cột đầu tiên payout lên cho tôi xem thử, chỉ cần 3 cột đầu tiên thôi, còn id hay thứ khác xoá hết đi!

nghe con bạn tui nói cái code V1 IS SHUTDOWN hay reCAPTCHA.... gì đó thực chất là file audio,có khi nào nguyên nhân này ko? nó hay vọc tải mấy cái app của microsoft thì thấy captcha này ngồi nghe tiếng anh thấy mie luôn
Mấy loại code đó là image thôi, không phải audio đâu, tôi gõ web cũng hay gặp nó, cái V1 kia phải gõ đúng như thế, ko bỏ qua hay cái gì khác, còn recaptcha thì hồi nãy trên web chỉ gặp bảo click the claim gì đó thôi, chứ không thấy hình nào để click cả!
Chắc phải có nguyên nhân gì đó Pix ban mà chưa khám phá ra thôi!

là sao ông tui ko hiểu ?
Tôi đang ngờ ngợ các id con mà đã đạt được 3$ rồi chưa thấy payout, chứng tỏ group này chỉ có 1 người gõ, chứ không phải nhiều người gõ, nếu nhiều người gõ thì khi đạt 3$ phải payout cho người ta!. Pix check thấy group to mà 1 người gõ thì chắc nó không ưa thì phải!

Mấy loại code đó là image thôi, không phải audio đâu, tôi gõ web cũng hay gặp nó, cái V1 kia phải gõ đúng như thế, ko bỏ qua hay cái gì khác, còn recaptcha thì hồi nãy trên web chỉ gặp bảo click the claim gì đó thôi, chứ không thấy hình nào để click cả!
Chắc phải có nguyên nhân gì đó Pix ban mà chưa khám phá ra thôi!
group mua toàn tiền ko mà như thế này ai dám gõ group nữa trời :popo_doubt: hồi nãy ông có linh tính hay sao mà lên web gõ thế :popo_oh:

cái code V1 IS SHUTDOWN trên web pix chỉ hiện chữ nhưng tui mới download java để chạy tool scan ssh cũng vẫn phải nghe đọc 6 số rồi điền vô, điền text no ko chiu

=) mẹc si, mà nhờ vậy hên group thoát đó :popo_baffle:

cái code V1 IS SHUTDOWN trên web pix chỉ hiện chữ nhưng tui mới download java để chạy tool scan ssh cũng vẫn phải nghe đọc 6 số rồi điền vô, điền text no ko chiu
Code này có gì mà audio hả ông, mà bảo 6 số đâu mà điền vào?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week