• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
The available proxy locations we have are Australia, Canada, China, India, Israel, Japan, USA and Europe (Estonia, France, Germany, Sweden, Switzerland, UK, Ukraine). Please let us know if you're interested to reallocate the accounts you provided to any of these locations.

InstantProxies.com"
Trong số những quốc gia trên thì giờ mình có thể mua proxy của nước nào để reg id làm pix lại vậy các bạn? Nhận mail của nó hôm 16, đến 18 thì hết làm được pix.

Tam giác đỏ như bão. gõ ghê hết cả tay :(

sao sp các bác cao vậy .. em toàn sp 1 với 2 @@..cả ngày load ko ra code luôn
Tuỳ lúc ra lúc không, muốn thì có thể qua kolo làm thêm đi bác, thấy nhiều người đang làm soft mới bên đó. :D

Last edited:
Tuỳ lúc ra lúc không, muốn thì có thể qua kolo làm thêm đi bác, thấy nhiều người đang làm soft mới bên đó. :D
Bác đưa ng ta vào con đường tội lỗi đó. Bên kolo xài soft tới lúc pay là bị ban thẳng luôn nha :D

ra code bình thường nhé

Bữa nay thấy đêm load cũng ổn nên ngày ngủ đêm làm cho hiệu quả mấy bác à :D

Có ai bị như mình ko nhỉ ? cứ làm hơn 10p là bị connect hàng loạt thế này :( mạng mẽo bình thường cả mà nhỉ .

Attachments

47.6 KB · Views: 78
HÌNH NHƯ CỨ TỐI LÀ TOÀN TAM GIÁC HẢ MẤY BÁC . 100 CAPT MÀ HẾT 1 NUẲ LÀ TAM GIÁC RỒI

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom