Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
sáng nay login sever standalone bị time out hàng loạt, có ai bị k? :eek::eek:
Thấy cậu nói vậy tôi vừa log thử 2 id vào Standalone thì OK, đang load ra code .Server Standalone tăng tốc hồi đáp rồi xuống còn ~200ms thôi, cậu dùng proxybox chậm nên timeout, chuyển sang pixprofit mà gõ đi.

Submit hoài . làm ghê tay quá . CHo mình hỏi mấy bác lỗi đó do ssh hay do mạng vậy ạ ?

Có ai đang làm mà vừa rồi proxy instant bị đổi hết sang proxy US k vậy ?
Mình cũng rất buồn khi nói tin này, thằng instant bây giờ ko hỗ trợ proxy romania nữa. chán quá, đây là trả lời ticket của nó.

"
Sorry but we no longer offer Romanian proxies. As of this time, the subnets we have starting with 89.xx and 93.xx are mostly based in Kirkland, WA and Beijing, china.

Due to infrastructure upgrade completed today by our ISP, new servers have replaced our Romanian servers. The new servers we acquired from this infrastructure upgrade are located in Kirkland, WA and Ontario, Canada.

The available proxy locations we have are Australia, Canada, China, India, Israel, Japan, USA and Europe (Estonia, France, Germany, Sweden, Switzerland, UK, Ukraine). Please let us know if you're interested to reallocate the accounts you provided to any of these locations.

Thanks for your patience and understanding!

Giselle Lewis, Support
InstantProxies.com"

ủa mấy bác ko ai dùng instant hết à. Có ai mua proxy Romania ở đâu khác ko share với?

Em mới mua 1 gói 30 1 gói 12 proxy íntant đc 1 tuần. Giờ nó lại dở chứng nvay thì mình yêu cầu refund tiền có đc k các anh

Em mới mua 1 gói 30 1 gói 12 proxy íntant đc 1 tuần. Giờ nó lại dở chứng nvay thì mình yêu cầu refund tiền có đc k các anh
Mua rồi thì miễn trả nhé bác, giờ nó chỉ cho đổi IP nước khác thôi. Nghĩ tói là bực bội thằng này. :mad:

Tất cả các a e đang sử dụng proxy instant romania mua qua dịch vụ của mình hết sức bình tĩnh. Mình đang liên lạc lại để yêu cầu hoàn tiền. Cái quan trọng là lấy nguồn đâu làm tiếp theo thôi. Trong trường hợp admin refund, mình sẽ refund lại các bạn theo số ngày còn lại tương ứng. Trường hợp admin không chịu refund, mình sẽ trích quỹ dự phòng rủi ro để trả lại tiền các bạn. Đây là cam kết từ mình.
A e nào mua qua dịch vụ mình vui lòng inbox tại mmo4me hoặc fb gửi mình email đã mua trước đó để mình xử lý giúp nhé.

Tất cả các a e đang sử dụng proxy instant romania mua qua dịch vụ của mình hết sức bình tĩnh. Mình đang liên lạc lại để yêu cầu hoàn tiền. Cái quan trọng là lấy nguồn đâu làm tiếp theo thôi. Trong trường hợp admin refund, mình sẽ refund lại các bạn theo số ngày còn lại tương ứng. Trường hợp admin không chịu refund, mình sẽ trích quỹ dự phòng rủi ro để trả lại tiền các bạn. Đây là cam kết từ mình.
A e nào mua qua dịch vụ mình vui lòng inbox tại mmo4me hoặc fb gửi mình email đã mua trước đó để mình xử lý giúp nhé.
Cảm ơn bác, hi vọng bác có thể tìm giúp nguồn Romania mới giúp anh em

mấy bác tạo id nga mua gói 70 proxy ở buy.fineproxy.org mà xài, bác nào biết cách không bị loading soft pix chỉ em với :oops:

Đừng dại mà mua proxy Nga của fineproxy, chất lượng kém nhất trong tất cả các trang bán proxy cùng loại như thế!

sao toi log = ssh 30id mà tthấy có load gì đâu nhỉ :(, cần người giúp đở

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week