Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.

có đáng tin ko mn ?

sáng nay có ai payment request không nhĩ... 5 id của mình đều đã rs nhưng mãi chưa có $ ở PM.. vào id thì báo payment done

có thím nào xài vnpt k nhỉ. tự dưng mấy bữa nay ssh die hết k kết nối dc bất kì con nào k biết có phải do mạng mẽo k nhỉ :(

có thím nào xài vnpt k nhỉ. tự dưng mấy bữa nay ssh die hết k kết nối dc bất kì con nào k biết có phải do mạng mẽo k nhỉ :(
Mình dùng VNPT, xài proxy bình thường, không bị lỗi gì cả!

Dạo này pix ngon không mấy bác, chứ CT cùi quá

pause rồi mà trạng thái vẫn loading bác hiểu ý tui ko
Có thể do ảnh hưởng đứt cáp đó. Cậu thử cho toàn bộ tự động hết xem, tức là DNS tự dộng và tick lại ô Automatically Detect Setting trong LAN Setting, Dùng ssh nên gõ trên standalone xem.

pause rồi mà trạng thái vẫn loading bác hiểu ý tui ko
Vừa đứt cáp hôm qua nha bác, VNPT và FPT vẫn chưa biết đứt khúc nào để sửa kìa. Châm hơn rùa bò, thả tam giác, giờ thêm cái đứt cáp nữa coi như nghĩ xả hơi cả tháng là vừa

Vừa đứt cáp hôm qua nha bác, VNPT và FPT vẫn chưa biết đứt khúc nào để sửa kìa. Châm hơn rùa bò, thả tam giác, giờ thêm cái đứt cáp nữa coi như nghĩ xả hơi cả tháng là vừa
dùng vpn làm cũng ổn đó bác. chống cháy mấy bữa nay tạm thời. năm nay cọng bún đứt nhiều quá

cho mình hỏi chút , là hồi 3 pannel mình dk ip vn và xài ssh vn, h mình làm lại, nếu xài proxy nc ngoài có sao k mấy bác, nếu xài proxy vn thì ok k?

sao may ban load nhanh the nhỉ, gần 1 năm nay mình làm load ko nổi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week