Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Bao mới trở về tư cõi chết sau cơn bão số 12 sập cmn cái nhà banh luôn mấy cái máy tính ,điện nước net cả chục bữa mới có lại.... ai tóm gọn lại dùm cái tình hình pix khoảng nửa tháng này với :)
bao ở nha trang với tui nè nhưng nhà tui ko bị gì hết , bao ở đoạn nào mà sập kinh thế . Nay đỡ lag lại rồi nha bao bữa h đứt cap lag lắm .

@huudung1989 -Bao ở Vạn Giã nhé,nghe là sợ rồi chứ gì :( bão có mấy tiếng mà cái thị trấn tan hoang như bị bom hạt nhân ,hãi hùng ....:(
@@@@ đã ổn định trở lại về mặt máy móc và mạng ,mai gõ lại nên lên hóng lại tình hình :)

@huudung1989 -Bao ở Vạn Giã nhé,nghe là sợ rồi chứ gì :( bão có mấy tiếng mà cái thị trấn tan hoang như bị bom hạt nhân ,hãi hùng ....:(
@@@@ đã ổn định trở lại về mặt máy móc và mạng ,mai gõ lại nên lên hóng lại tình hình :)
Nhà mái đúc hay mái tôn mà sập luôn cái nhà vậy bác Bao, mình cũng thích ở những thị trấn có nhiều phong cảnh đẹp như thị trấn Bắc Hà , Cát Bà ... Nhưng chỉ sợ thằng Lũ nên ko dám bán nhà ở tp dọn đến đó ở :confused: nếu là loại nhà đúc 2 tầng mà sập thì tiền xây cỡ 800tr, gõ captcha đến kiếp sau cũng chưa chắc đủ tiền xây lại căn mới

Tà tà 1id khoảng 1sp nhé các bạn!!

Hôm nay bay 2 group nhỏ @@.. mấy bác cho em hỏi group có id chủ bị ban nhưng id con vẫn bình thường, làm thì balance id chủ vẫn lên thì sau này có request payment được không ??

ai ranh giup minh lam cai bítseve ssh client với cài đặt bị lổi hoài :(

group có id chủ bị ban thì mất thật
còn group id con bị ban thì không @@
vậy thì chắc có lẽ sẽ vẫn dc trả tiền bình thường 99% vì vẫn còn dòng invi mà => id chủ group này chưa bị ban đâu , còn 1% sẽ ko dc thanh toán vì pix vô thường lắm ko ai chắc chắn dc cái gì

cài đặt bản cũ 4.62 thử xem b . bữa mình cài bản mới cũng bị lỗi
cũng ko được bạn ơi, ranh teamview giúp minh xem voi bạn. co cần cài bitvise ssh sever gi đó ko

chỉ cài bitvise client thôi b , ko cài server . Neu ko dc thì send teamview mình xem thử
minh xin yahoo or fb ban oi. load cham qua

mấy bữa nay load ngon quá:D

Cám ơn bác Pix đã cho load tốt trong 4 ngày trở lại đây, kể từ hôm thứ Hai bác Bao tan nát vì bão lũ lên hỏi thăm tình hình Pix. Nhờ có bác Bao nên Pix mới biết sự tình chăng??? Mà cũng có khi bác Bao là Bảo Ngậu cho Pix cũng nên:p:p:p. Nếu vậy thì ae VN được nhờ bác nhiều nhiều!
Thực ra quanh quanh khu vực châu Á này thì chỉ có VN và Philippines có thể giải quyết nhanh captcha cho bác Pix do họ có may mắn của lịch sử về sự tương đồng ngôn ngữ với captcha của bác Pix, những ae VN hiện đang làm cho bác Pix đều là những ngườii trung thành với bác, nên mong bác Pix chiếu cố cho. Xin cám ơn bác Pix một lần nữa!

Cám ơn bác Pix đã cho load tốt trong 4 ngày trở lại đây, kể từ hôm thứ Hai bác Bao tan nát vì bão lũ lên hỏi thăm tình hình Pix. Nhờ có bác Bao nên Pix mới biết sự tình chăng??? Mà cũng có khi bác Bao là Bảo Ngậu cho Pix cũng nên:p:p:p. Nếu vậy thì ae VN được nhờ bác nhiều nhiều!
Thực ra quanh quanh khu vực châu Á này thì chỉ có VN và Philippines có thể giải quyết nhanh captcha cho bác Pix do họ có may mắn của lịch sử về sự tương đồng ngôn ngữ với captcha của bác Pix, những ae VN hiện đang làm cho bác Pix đều là những ngườii trung thành với bác, nên mong bác Pix chiếu cố cho. Xin cám ơn bác Pix một lần nữa!

và lâu lâu bác ấy cũng xả 1 dàn tam giác hốt vài gr của ae và cắn 1 ít đồng lẻ ae cạp được kkkk =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week