Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
hình như gõ capcha nhiều bị bệnh tim thật các bác à , lâu nay em ko sao nhưng nửa năm nay trở lại cứ ngồi xuống máy tính là mệt mỏi , tay thì ko sao nhưng chân thì như lâu ko đi lại có hiện tượng kiểu liệt ý :(

Ngồi liên tục nhiều giờ sẽ ảnh hưởng xấu đến sức khỏe, bác nên ngồi gõ 50" thôi, rồi ngồi dậy đi bộ, chạy nâng cao đùi tại nhà tầm 10", nhìn mây trời cây lá để thư giãn mắt rồi mới vào gõ lại. Cứ thế sẽ ok hết :):)

hình như gõ capcha nhiều bị bệnh tim thật các bác à , lâu nay em ko sao nhưng nửa năm nay trở lại cứ ngồi xuống máy tính là mệt mỏi , tay thì ko sao nhưng chân thì như lâu ko đi lại có hiện tượng kiểu liệt ý :(
do ngồi nhiều và tăng cân đấy bác, em ngồi lâu cũng bị, khi mới đứng dậy chân cảm giác như tê cứng kiểu chuột rút, phải đi chừng chục bước mới bình thường. bác chịu khó vận động hơn cho khỏe người
lâu lắm mới quay lại box capt, toàn anh em mới, chỉ còn vài người cũ, :( , nghe Mod Bao và mọi người nói tình hình group còn bị banned nữa chứ

Ban bố ghê lắm bạn ui,nó ra cái code mới và siết chặt rule khiếp, time out gõ sai bậy gì đó là đi bán muối hết :(

Các bác giúp e, đang gõ ngon lành, mình tắt soft rồi mở lại thì báo lỗi "Cannot connect to Internet" đã thử rest máy tính và modern các kiểu nhưng vẫn cứ bị vậy @@ wtf???

nay có ai bị baned group ko? nay bị baned buồn ghê gớm ko hiểu lý do luôn
có timeout error nhìu ko b? bị ban lúc mấy giờ vậy b?
đêm load good NO GHOST IMAGE

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week