Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Bao có đọc nhầm những comment của tôi không đó? Tôi không thảo luận về cách gõ code hình mới trên Topic này, tôi chỉ bảo là ai mệt mỏi với code hình mới thì inbox cho tôi, trước đó tôi có post vài đoạn autohotkey gõ nhanh có phẩy. Những việc như thế không phải là up tình hình load Pix ah Bao? Không đơn giản như Bao nghĩ. Nói với Bao nhé, mấy ngày nay có code hình khó gõ nên Topic Pix mới có người ra người vào, không thì nó vắng như chùa bà Đanh.
Tháng trước có mem làm nhục ae gõ captcha (trong đó có Bao), mem ấy bảo chỉ có những người ngu mới gõ captcha. Tôi mấy lần post cho Bao nhờ can thiệp, thì Bao lại xoá post của tôi, giờ tôi giúp ae đỡ khổ tí code hình thì Bao lại bảo làm loãng Topic????
Lạy chúa ông @pixfan hiểu lầm vãi thế, Bao nói là thấy bạn khá có uy tín trong box và khá rành rẽ cách gõ các code lạ nên Bao nói bạn đứng ra đại diện lập cái topic mới huớng dẫn cho ACE thảo luận cho rõ ràng chứ Bao có nói bạn spam làm loãng topic này đâu trời....o_Oo_Oo_O Vả lại Bao chưa bao giờ xóa bạn của bạn mà :) ,bữa này gõ nhiều quá mệt rồi hả :p

K có cái code hình đáng ghét khốn kiếp kia gõ mới sướng làm sao, mặc dù hơi chậm tý:):)

47id sp 22

Đêm qua load nhanh, gõ cũng ngon ... nhưng tam giác nhiều quá làm cũng chùng tay. Cứ log vô check view hoài. (Mình ko có cài XP mode do nặng máy quá)
Giờ mà cài win XP lun có được ko mn

Đêm qua load nhanh, gõ cũng ngon ... nhưng tam giác nhiều quá làm cũng chùng tay. Cứ log vô check view hoài. (Mình ko có cài XP mode do nặng máy quá)
Giờ mà cài win XP lun có được ko mn
May bác đời cũ thì chăc cài đc còn chip đời ra sau này chỉ cai f dc win 8 10 nha bác bac dung xp mode đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,024
Latest member
hritseba

Most viewed of week

Most discussed of week