Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
tui cũng vừa bị banned ko hiểu lý do luôn :((
tui đang làm mà sao nghe ớn lạnh quá zay, mới ban tức thì luôn hả bạn? chỉ bị trừ tiền hay ban luôn group :-ss chả lẽ nguyên nhân lại là sai code hình nhìu quá? cả tuần nay ko gõ nên ko bit hình hiếc ra sao

nguyên nhân đây , mọi người cẩn thận với code recaptcha tui làm 3 gr thì 2 gr bị ban , gr còn lại ko bị vì ko dính code này . Dm pix chỉ dính 1 code mà nó cho ra đảo luôn hồi này tui làm 1k code chỉ dính tầm 5 6 hình này thế mà ....

View attachment 115312

nguyên nhân đây , mọi người cẩn thận với code recaptcha tui làm 3 gr thì 2 gr bị ban , gr còn lại ko bị vì ko dính code này . Dm pix chỉ dính 1 code mà nó cho ra đảo luôn hồi này tui làm 1k code chỉ dính tầm 5 6 hình này thế mà ....
vãi , chỉ vì 1 code mà nó bôi đen cả group luôn hả ?? trời ơi run quá nãy tui làm cũng ra 3,4 cái hình quần q` này chả bít chọn sao nên gõ đại chữ A,B,C vô :( cầu trời nó tha

vãi , chỉ vì 1 code mà nó bôi đen cả group luôn hả ?? trời ơi run quá nãy tui làm cũng ra 3,4 cái hình quần q` này chả bít chọn sao nên gõ đại chữ A,B,C vô :( cầu trời nó tha
code đó là recaptcha đó bạn phải chọn bằng click vào hình hoặc xd phải fix ở soft ko thì méo cả đám , có thể bạn ko bị vì pix check sót gr của bạn cẩn thận đó , tui chắc chắn chỉ dính 5 6 code đó nhưng chia đều có 2 gr , gr còn lại tui check ko dính thì gr đó ko sao

@pixfan ơi code hình mới trên thì gõ như nào mới đúng thế :(

code đó là recaptcha đó bạn phải chọn bằng click vào hình hoặc xd phải fix ở soft ko thì méo cả đám , có thể bạn ko bị vì pix check sót gr của bạn cẩn thận đó , tui chắc chắn chỉ dính 5 6 code đó nhưng chia đều có 2 gr , gr còn lại tui check ko dính thì gr đó ko sao
khổ thế trời ông XuanDuc bây giờ đâu còn update soft cho ae làm nữa đâu

@pixfan ơi code hình mới trên thì gõ như nào mới đúng thế :(
đã bảo rồi thánh pixfan cũng chịu thôi , code này phải gõ là "412" với dk xuân đức phải fix ở soft còn ko là thành 0 0 0 0 hết . Vì sao nó banned tuy chỉ dính 1 code ? câu trả lời vì soft ko hỗ trợ code này code dễ thế này mà ko làm đc chỉ có dùng soft mà nó biết dùng soft là nó thông thôi .

đã bảo rồi thánh pixfan cũng chịu thôi , code này phải gõ là "412" với dk xuân đức phải fix ở soft còn ko là thành 0 0 0 0 hết . Vì sao nó banned tuy chỉ dính 1 code ? câu trả lời vì soft ko hỗ trợ code này code dễ thế này mà ko làm đc chỉ có dùng soft mà nó biết dùng soft là nó thông thôi .
ủa sao mình gõ 412 thì lại thành 0000 hết?

ủa sao mình gõ 412 thì lại thành 0000 hết?
ko chỉ 412 mà bạn gõ bất cứ thứ gì đều thành 0 0 0 0 hết vì nó là recaptcha 412 tượng trưng cho bạn click chọn hình 4 hình 1 và hình 2 với điều kiện xuân đức phải update hình đó , mình cũng ko biết là có dùng được cách 412 ko bạn cứ thử đi vi lúc trước xd có fix dạng code này 1 lần rồi , nếu 412 mà view thành 0 0 0 0 hết thì phải nhờ xuân đức update lại thôi

ko chỉ 412 mà bạn gõ bất cứ thứ gì đều thành 0 0 0 0 hết vì nó là recaptcha 412 tượng trưng cho bạn click chọn hình 4 hình 1 và hình 2 với điều kiện xuân đức phải update hình đó , mình cũng ko biết là có dùng được cách 412 ko bạn cứ thử đi vi lúc trước xd có fix dạng code này 1 lần rồi , nếu 412 mà view thành 0 0 0 0 hết thì phải nhờ xuân đức update lại thôi
lúc nãy bạn gõ 412 hay gõ gì mà view nó ra 0000 dza?
hết mịa group rầu ko can đảm lôi 1 group cúng cùi ra test

mình gõ 4,1,2 bạn à nhưng sai đó huhu . Đúng cách gõ để kích hoạt tự click recaptcha thì phải là 412
hic mình bị lậm code hình quỷ kia nên nó ko yêu cầu dấu phẩy cũng chọt dấu phẩy dzo^, ông 4,1,2 còn tui A,B,C

Hôm nay có ai dc reset an toàn chưa vậy ??

chó thật, ban ác liệt ! hồi đó cũng có mấy cái hình kêu chọn car, mountains ... Cũng sai số mà có ban ác thế này đâu, trừ tiền cảnh cáo dc rồi dm san bằng luôn group ngta

@@@ thằng nào còn cheat khốn nạn ảnh hưởng tới cộng đồng thì si nghĩ lại nhé @@@

Qua mình gõ ko có hình, toàn code chữ, ko tam giác. Ko timeout. Mình gõ 20id thôi. Gõ hoa thường hẳn hoi, baned mới tức. Group mới tạo gõ dc 0.2 cũng ko tha. Nản thiệt chứ, có khi nào nó phát hiện ra sử dụng soft ko?

Qua mình gõ ko có hình, toàn code chữ, ko tam giác. Ko timeout. Mình gõ 20id thôi. Gõ hoa thường hẳn hoi, baned mới tức. Group mới tạo gõ dc 0.2 cũng ko tha. Nản thiệt chứ, có khi nào nó phát hiện ra sử dụng soft ko?
Nếu phát hiện gõ soft ban thì ban hết rồi. Cái này lạ, nếu gõ đúng, ko time out vậy bạn check xem có bị code trắng ko, proxy có bị supmit chậm ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week