Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
ko di chuyển đc từ xp mode sang win 7 :D
Lần đầu tôi nghe bạn bảo như thế đó:p
Không sao, nếu bạn muốn nhảy từ XP mode sang desktop win 7 hay nhảy vào Firefox khi muốn vừa gõ trên XP Mode vừa gõ trên Firefox thì bạn nên tải Autohotkey về máy rồi copy script dưới vào sẽ nhảy theo yêu cầu.

F1 là tôi làm theo ý bạn phải ấn Ctrl Alt và Del thì bây giờ chỉ cấn ấn F1 (hay bất kỳ phím chức năng nào bạn thích thì thay F1 đi)
F2 là chuyển tab mà tôi hay dùng để vừa gõ soft vừa có thể gõ 5 tab firefox đồng thời.
Tuỳ bạn thích cái nào thì dùng

F1::
Send ^!{Del}
return
F2::
Send +!{Esc}
return

k lẽ pix muốn ban ai thì gài code 8 chữ vô group của người đó ta
10~11h tối qua tui làm soft cũng chả thấy code này

Các bạn cài XP mode để gõ nha, sẽ hiển thị đc code 8 chứ đó.
Còn nếu bạn chưa cài đc, thì add vào bảng gõ tắt vài cap 8 chữ ... để lỡ có ra tam giác thì gõ đỡ rồi pause lại.
P/S: cái này mình sưu tầm đc của 1 bạn khác cũng có trong mmo. Các bạn tham khảo xem sao
View attachment 114883
Chơi kiểu đó có ngày chết cả đám đó @Miracle ơi, theo tôi cậu nên xoá đính kèm đi, Pix nó mà biết đuợc thì cứ ai gõ đúng những chữ trong đính kèm là cho ăn ban. Không khéo gậy ông lưng ông đó. Ai cần thì inbox cho cậu thôi.

Chơi kiểu đó có ngày chết cả đám đó @Miracle ơi, theo tôi cậu nên xoá đính kèm đi, Pix nó mà biết đuợc thì cứ ai gõ đúng những chữ trong đính kèm là cho ăn ban. Không khéo gậy ông lưng ông đó. Ai cần thì inbox cho cậu thôi.
Mình ko xóa đc đính kèm, nên xoá lun cmt rồi. hjhj Cái này chống chế cho trường hợp đang log nhiều acc mà gặp bão thôi. Bấm pause và gõ vậy thì cũng ko nhiều code lắm, dù sao cũng đỡ hơn ESC và dont see. Nhưng phải linh hoạt tự tìm cap 8 chữ riêng và lâu lâu cũng đổi cap khác. Chống chế thôi nha các bạn
Tốt nhất là cài XP mode nha, để tránh bị bệnh tim. :)

ôi đang gõ win xp mà vẫn bị gài tam giác hơi nhìu , 7-8 cái :-ss chắc cái code quỉ gạch ngang trên đầu r

ôi đang gõ win xp mà vẫn bị gài tam giác hơi nhìu , 7-8 cái :-ss chắc cái code quỉ gạch ngang trên đầu r
Win XP chỉ hiện hạn chế thôi chứ có 1 vài loại nó vẫn ko đọc được, nói chung tầm giờ này là phải chịu rủi ro.

L
Mình ko xóa đc đính kèm, nên xoá lun cmt rồi. hjhj Cái này chống chế cho trường hợp đang log nhiều acc mà gặp bão thôi. Bấm pause và gõ vậy thì cũng ko nhiều code lắm, dù sao cũng đỡ hơn ESC và dont see. Nhưng phải linh hoạt tự tìm cap 8 chữ riêng và lâu lâu cũng đổi cap khác. Chống chế thôi nha các bạn
Làm thế thì chỉ 1,2 ngày Pix sinh nghi ngay vì thấy có quá nhiều mem gõ đúng những code đó, điên lên nó phang chết tươi!
Tốt nhất là nên gõ trên firefox thì hiện hết, cả ông code lùn đầu có sừng dài nhằng kia cũng bị lôi ra ánh sáng, nhưng có lẽ không nhiều mem thích cách này, không thì dùng XP Mode hay cài hẳn XP, Vista mà đối phó, vẫn gặp lác đác vài tam giác đỏ thì picture is loading (nên để IE là trình duyệt mặc định cho máy tính) thì tạm ổn, vì ngay cả IE 11 cũng không hiện được ông 8 chữ lùn đầu có sừng này.. Theo tôi Pix nó vẫn cố tình để lại 1 code 8 chữ/số bị lùn đi, phía trên là khoảng trống nhìn như cái sừng để check mem gõ trên soft hay firefox.

inb mình với
Ah có bạn nào win 7-10 đổi thử compatible cho soft xuống winXP sp3 chưa nhỉ, liệu có hết tam giác?

Last edited:
Không ngại đâu, cứ picture is loading khi gặp tam giác đỏ, vì đôi lúc Pix chơi rất nghẽn, tam giác đỏ không phải là ông lùn sừng dài kia mà là hình chữ nhật đen thui hay trống trơn chẳng có gì!

L

Làm thế thì chỉ 1,2 ngày Pix sinh nghi ngay vì thấy có quá nhiều mem gõ đúng những code đó, điên lên nó phang chết tươi!
Tốt nhất là nên gõ trên firefox thì hiện hết, cả ông code lùn đầu có sừng dài nhằng kia cũng bị lôi ra ánh sáng, nhưng có lẽ không nhiều mem thích cách này, không thì dùng XP Mode hay cài hẳn XP, Vista mà đối phó, vẫn gặp lác đác vài tam giác đỏ thì picture is loading (nên để IE là trình duyệt mặc định cho máy tính) thì tạm ổn, vì ngay cả IE 11 cũng không hiện được ông 8 chữ lùn đầu có sừng này.. Theo tôi Pix nó vẫn cố tình để lại 1 code 8 chữ/số bị lùn đi, phía trên là khoảng trống nhìn như cái sừng để check mem gõ trên soft hay firefox.
Cách tốt nhất là nghĩ giờ nó ra, thứ 2 là làm web và thứ 3 làm làm XP qua bão nhưng vẫn có nguy cơ bị banned vì xp nó vẫn ko hiện hết

Cách tốt nhất là nghĩ giờ nó ra, thứ 2 là làm web và thứ 3 làm làm XP qua bão nhưng vẫn có nguy cơ bị banned vì xp nó vẫn ko hiện hết
Theo tôi vẫn gõ bình thường trên XP hay Vista là không sợ gì code 8 chữ số kia đâu, bất kỳ thời gian nào trong ngày cũng được!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week

Most discussed of week