Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.

ai xem lỗi gì cho mình với trên xp mode

pix đang thèm group của ae ta thì phãi , vừa tam giác vừa 8 chữ vừa hình

Chán quá code đó mình k đánh nổi lun mặc dù có công cụ hỗ trợ nhưng tìm ra số để gõ lên quá mất thời gian

nếu nó xổ 99% tam giác thì xpvẫn tam giác nhé tui đã thử và xoá luôn xp mode cho nhẹ máy và mất luôn 0.5$ tiền mua key mới @@ . Update 2 id full sp =)):p:p
uk kog đc ae vẫn phải xài web thôi, tầm này trắc cũng gần full sp vì web nhanh hơn soft :oops:

bị band 3 group rồi giờ cheat chùn tay quá mà ko cheat code mới gõ nản :(
Tôi nói thế này nhé, các ông muốn cheat thì cứ im im mà làm, banned thì cũng im im mà chịu. Làm ăn gian dối ko có gì hay ho đâu mà lên đây nói ra. Trước ko biết thì còn nói, bây giờ nó ra hướng dẫn chình ình trên web rồi. Ko ai cấm các ông nhưng cũng đừng la làn lên cho thấy dân VN thê nào. Pix nó ghet IP VN mình cũng ko lạ

Tôi nói thế này nhé, các ông muốn cheat thì cứ im im mà làm, banned thì cũng im im mà chịu. Làm ăn gian dối ko có gì hay ho đâu mà lên đây nói ra. Trước ko biết thì còn nói, bây giờ nó ra hướng dẫn chình ình trên web rồi. Ko ai cấm các ông nhưng cũng đừng la làn lên cho thấy dân VN thê nào. Pix nó ghet IP VN mình cũng ko lạ
vừa bị band 1 group nữa , đm nó cheat từ tuần trước

Giờ cái gì cũng khó các bro làm đang hoàng cho người khác sống,chư hôm bi trước bị baned cái group 113 id thấy oan *** chịu được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week

Most discussed of week