Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
cheat nhiều quá nó sợ rồi, lần đầu tiên nó hướng dẫn mem :D
Theo tôi Pix mới chỉ hướng dẫn 1/2, còn cách khác nữa chắc giữ im, Ví du như hình bạn post thì cách gõ X,A,F là đúng hay không đúng hả bác Pix? Code bác chỉ yêu cầu nhập theo thứ tự và có dấu phẩy thôi, có nói gì đến nhìn trên dòm dưới đâu hả bác Pix?

Nó mới cảnh báo =))
Mấy bạn bị ban là có gõ code hình này ko? hay là bỏ qua luôn.
Mình có 2 gr 6ID để gõ lúc tam giác và hình (cũng chỉ đc 2,3 ngày cuối của đợt bão, chứ mấy hôm đầu ko có ăn hơi tiếc!) cũng ko bị ban. Mình thấy gì gõ đó, kí tự thì bỏ.
Nhưng giờ pix đã hướng dẫn thì phải gõ cho đúng thôi.

Mấy bạn bị ban là có gõ code hình này ko? hay là bỏ qua luôn.
Mình có 2 gr 6ID để gõ lúc tam giác và hình (cũng chỉ đc 2,3 ngày cuối của đợt bão, chứ mấy hôm đầu ko có ăn hơi tiếc!) cũng ko bị ban. Mình thấy gì gõ đó, kí tự thì bỏ.
Nhưng giờ pix đã hướng dẫn thì phải gõ cho đúng thôi.
Hướng dẫn gõ như nào bạn nó chỉ nói ko bỏ qua hình ảnh mới thôi chứ ko hướng dẫn gõ

Thôi tạm biệt các bác chắc em nghỉ hẳn thôi, cái group làm 6-7 năm trời =))
[/url]

Túm cái váy đầm lại thì hiện tại có 3 nguyên nhân chủ yếu khiến pix nó banned. Nhẹ thi id đó, nặng thì ban group
1. Vô tình hoặc cố ý gõ sai code hình mới
2. Xài Soft
3. Code trống

Bà con cẩn thận

nghỉ cho lành nhanh thì sp đc 10~15
Nghĩ cũng tội cho Pix, nó phải tìm hợp đồng cap cho anh em, Phải khó khăn lắm nó mới thông báo hướng dẫn. Lúc trước ko biết thì ko sao, giờ biết rồi thì nên gõ đúng hoặc ngưng khi có bão để hạn chế code sai cho nó. Dù gì lâu lâu mới có bào tầm 10 15 phút

Mình gõ trên web, cũng gõ code mới sai 100% (dựa vào hình pix mới quăng lên) , mình cũng đã bỏ qua tá lã. Chưa bị ban , sợ lắm không biết khi nào đến lượt mình bị pix hỏi thăm sức khỏe nữa!!!

Mình gõ trên web, cũng gõ code mới sai 100% (dựa vào hình pix mới quăng lên) , mình cũng đã bỏ qua tá lã. Chưa bị ban , sợ lắm không biết khi nào đến lượt mình bị pix hỏi thăm sức khỏe nữa!!!
gõ nhanh chèn code khác vào ko thứ 2 là ra đảo :))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week