Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
vậy xin nó đổi ip đăng kí các id củ được ko bác :(
Chắc ko được, nói chung cứ im im làm thôi. làm đàng hoàng thì ko có gì đâu. Thường thì lâu lâu nó mới banned 1 loạt như tối qua, chứ bt nó cũng khá dễ tính. Để xem tối nay hay vài ngày nữa nó có banned tiếp ko

ai dịch cho tôi sang tiếng anh với tôi kiện thằng pix
---------------------------------------------------------------------------------------------------
Tại sao id trưởng nhóm của tôi bị band mà lỗi là ở các id thành viên của tôi

Nếu cậu muốn hỏi với Pix lý do như trên thì nội dung mail tiếng Anh gửi cho Pix sau nè!

My group leader: cậu điền e-mail trưởng vào đây
Please you kindly check again my group with above information and tell me which reason did you ban my group leader ID while the fault was belong to his members ID only!
Thanks in advance

Nhưng theo tôi thì lẽ thường thì con cái hư hỏng thì bố mẹ bị vạ lây. Con dại Cái mang!:)

ai dịch cho tôi sang tiếng anh với tôi kiện thằng pix
---------------------------------------------------------------------------------------------------
Tại sao id trưởng nhóm của tôi bị band mà lỗi là ở các id thành viên của tôi
kiểu đang còn nhiều inv chưa dùng hả bác :D

Nếu cậu muốn hỏi với Pix lý do như trên thì nội dung mail tiếng Anh gửi cho Pix sau nè!

My group leader: cậu điền e-mail trưởng vào đây
Please you kindly check again my group with above information and tell me which reason did you ban my group leader ID while the fault was belong to his members ID only!
Thanks in advance

Nhưng theo tôi thì lẽ thường thì con cái hư hỏng thì bố mẹ bị vạ lây. Con dại Cái mang!:)
đã gửi theo bác chỉ , con dại cái mang cũng đâu còn id đâu mà kiện nó tới bến rõ ràng là id con lỗi chứ nó ban cả group thế mà nó còn nghêu ngao id trưởng nhóm có thể kiếm tiền bằng cách chỉ đạo nhóm

đã gửi theo bác chỉ , con dại cái mang cũng đâu còn id đâu mà kiện nó tới bến rõ ràng là id con lỗi chứ nó ban cả group thế mà nó còn nghêu ngao id trưởng nhóm có thể kiếm tiền bằng cách chỉ đạo nhóm
Luật của nó đó giờ là vậy rồi, nếu bác gỡ được thì hú anh em 1 tiếng nhé.

điên máu lắm bác à có 10 group thì lại chơi hết romania giờ ko có proxy romania nữa quay về group cũ có mấy chục id với ít invi nó band thẳng tay.đau lòng :(
cứ mail đi bác kêu nó unband id chủ thôi

chiều có gửi mail hỏi nó thì nó nói mình cheating và sử dụng software
kiểu nó cấm mình esc code đó mọi người có code nên gõ bừa đại chứ đừng esc

Cấm gian lận và sử dụng phần mềm. Bạn không cần phải sử dụng phần mềm, bạn không nên đã bỏ qua loại mới của hình ảnh. Lệnh cấm là cuối cùng.:(

Cấm gian lận và sử dụng phần mềm. Bạn không cần phải sử dụng phần mềm, bạn không nên đã bỏ qua loại mới của hình ảnh. Lệnh cấm là cuối cùng.:(
Cậu up nguyên văn câu trả lời tiếng Anh của Pix lên cho anh em tham khảo nhé!

Banned for cheating and using software. You shouldn't have used
software, you shouldn't have ignored new types of images. The ban is final.

Banned for cheating and using software. You shouldn't have used software, you shouldn't have ignored new types of images. The ban is final.

On 26.06.2018 17:49, DUC TRUNG NGUYEN wrote:
My group leader:
<mailto:@gmail.com>

Please you kindly check again my group with above information and tell
me which reason did you ban my group leader ID while the fault was
belong to his members ID only!
Thanks in advance

Đáng lẽ có cái twitter lúc có code mới nên đăng cảnh báo luôn mới đúng, ban hàng loại rồi mới thông báo cách gõ
THÔI NGHỈ =))

Banned for cheating and using software. You shouldn't have used software, you shouldn't have ignored new types of images. The ban is final.

On 26.06.2018 17:49, DUC TRUNG NGUYEN wrote:
My group leader:
<mailto:@gmail.com>

Please you kindly check again my group with above information and tell
me which reason did you ban my group leader ID while the fault was
belong to his members ID only!
Thanks in advance
Vậy đã rõ nguyên nhân Pix ban rồi, cấm dùng soft và cấm bỏ qua-không gõ các loại code mới (ý nói code hình mới)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,666
171,717
Latest member
noithatthicong

Most viewed of week

Most discussed of week