Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Sáng nay sao toàn bão tam giác đỏ ngầu thế này???:confused: Ae có ai đang gõ k? hoang mang thật :confused:

Sáng nay sao toàn bão tam giác đỏ ngầu thế này???:confused: Ae có ai đang gõ k? hoang mang thật :confused:
Cứ gõ đúng nguyên tắc là ổn, tôi sống trong bão tgđ 3 hôm nay rồi, ban ngày còn ít, ban đêm từ 22h là bão giật tới cấp 30 với căn nhà cấp 4 của tôi đó!

Cứ gõ đúng nguyên tắc là ổn, tôi sống trong bão tgđ 3 hôm nay rồi, ban ngày còn ít, ban đêm từ 22h là bão giật tới cấp 30 với căn nhà cấp 4 của tôi đó!
Tam giac thì gõ như nào bạn ơi, chia sẻ chút được ko?

Tam giac thì gõ như nào bạn ơi, chia sẻ chút được ko?
Luật của Pix thấy gì gõ đó. Tuy đây là lỗi bên phía nó nhưng cũng phải cẩn thận, Nó thích thì nó banned thôi. Ko gì có thể đảm bảo cả. Sáng này tôi cũng sợ phải nghĩ vì có lúc 100% tam giác, run ko dám đánh. :D

Luật của Pix thấy gì gõ đó. Tuy đây là lỗi bên phía nó nhưng cũng phải cẩn thận, Nó thích thì nó banned thôi. Ko gì có thể đảm bảo cả. Sáng này tôi cũng sợ phải nghĩ vì có lúc 100% tam giác, run ko dám đánh. :D
Đêm qua tôi mới run, vì cố gõ để đủ min pay cho group mà gió bão giật đỏ trời, đủ thời gian tôi dừng lại, sáng nay check ví thấy cá vàng về bơi tung tăng trong hồ rồi! :p

mọi người còn phải phân vân gõ hay ko gõ, còn như Yến thì ko phải suy nghĩ, mạng yếu đến ko mở đc soft mà gõ :(:(:(

Mấy code đặc biệt kiểu đó thì ai liều thì làm ko thì nghỉ ngơi trà đá cà phê chờ qua bão thôi. Hồi giờ nhiều vụ kiểu này rồi và kết luận là hên xui chứ chả có quy luật nào 100% là đúng hết.

65 cái tam giác đỏ timeout 65 :v kinh dị từ sáng giờ 1 tiếng là có 10p toàn tam giác đỏ

Mấy code đặc biệt kiểu đó thì ai liều thì làm ko thì nghỉ ngơi trà đá cà phê chờ qua bão thôi. Hồi giờ nhiều vụ kiểu này rồi và kết luận là hên xui chứ chả có quy luật nào 100% là đúng hết.
Đó liều lắm tam giác bác sĩ gì k bao giờ pause :)) cùng lắm baned 1 id .... Giờ nó có kiểu baned 2 3 id con xong baned lun id chủ mặc dù ko login đánh 1 code nào thằng pix này có cơn lắm @@

Đó liều lắm tam giác bác sĩ gì k bao giờ pause :)) cùng lắm baned 1 id .... Giờ nó có kiểu baned 2 3 id con xong baned lun id chủ mặc dù ko login đánh 1 code nào thằng pix này có cơn lắm @@
Xưa thả Ulti là 1 id con, giờ ảnh nâng max skill Ultimate cũng là 1 id nhưng là id chủ. :D

Có bác nào dùng ssh soft xuân đức login acc vào bị error ko thế
nguyên đống ssh ko đc cái nào luôn, hay pix chặn rồi?

Có bác nào dùng ssh soft xuân đức login acc vào bị error ko thế
nguyên đống ssh ko đc cái nào luôn, hay pix chặn rồi?
đang gõ vẫn bthuong nha bác

Mạng nào cũng thế thôi ! code lỗi lúc có thật nhiều, lúc thì không. Đừng đổ lỗi cho soft, tội nghiệp Bác XĐ lắm, mình gõ trên web cũng bị code lỗi búa xua đây này! Nhưng hôm nay mình gõ từ trưa đến giờ thỉnh thoảng mới thấy 1 code lỗi. Các bạn có thấy vậy không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom