Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Mạng nào cũng thế thôi ! code lỗi lúc có thật nhiều, lúc thì không. Đừng đổ lỗi cho soft, tội nghiệp Bác XĐ lắm, mình gõ trên web cũng bị code lỗi búa xua đây này! Nhưng hôm nay mình gõ từ trưa đến giờ thỉnh thoảng mới thấy 1 code lỗi. Các bạn có thấy vậy không?
bạn làm trên web load có ổn ko bạn? mình làm ko thấy nó load gì cả, thỉnh thoảng mới đc 1 code

bạn làm trên web load có ổn ko bạn? mình làm ko thấy nó load gì cả, thỉnh thoảng mới đc 1 code
Trên web vẫn vậy thôi lúc ngồi hóng code, lúc gõ không kịp . Mình để ý thấy id nào bị time out nhiều quá bị pix nó block vài giờ, mình đổi sang id khác thì khá hơn. (khi có bão thì nó thả ra hết)

2 hôm rồi pix k ra code gõ luôn hic

Bình thường mà bác, Pix nó như con gái ấy mưa nắng thất thường. Có tuần thì ra vừa tay, có tuần thì câm nín ko code nào.
2 hôm ngồi từ sang tới chiều ngủ gật lun bác hic bthuòng toàn bị t2 nay dính luôn t3 rầu

Có bạn nào bị tình trạng code trắng ko? Mấy hôm nay mình bị nhiều, và acc nào dính 3 code trắng liên tục là bị band. Thiệt hại mấy hnay là 8 acc rồi
Không biết là do pix, do mạng, hay do proxy nữa. Hiện đang gõ vẫn bị code trắng rải rác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week