Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Bảo tam giác speed 85:)) k baned nhưng vô check củng k cộng tiền nên nghĩ lun thằng pix quần đùi này :))

chặn ip các nước rùi chỉ còn ip vn là vào dc:(

Làm gì có chuyện đó, tôi vừa test vài nước như Nga, Ucraina, China.. vẫn vào bình thường nhé! Chỉ thấy sập server pixprofit hơi lâu, từ đầu giờ chiều đến giờ vẫn không vào được!
mình xài ip nga đây thấy chỉ 1 2 con là vào dc đổi ip china or taiwan vẫn ko vào dc

mình xài ip nga đây thấy chỉ 1 2 con là vào dc đổi ip china or taiwan vẫn ko vào dc
Tôi test trên FF nó có program proxy tất cả các nước, trong đó có một số nước được Pix cho phép thì test vào được hết! Còn proxy Nga tôi mua thì gõ từ chiều giờ vẫn ok mà!

Tôi test trên FF nó có program proxy tất cả các nước, trong đó có một số nước được Pix cho phép thì test vào được hết! Còn proxy Nga tôi mua thì gõ từ chiều giờ vẫn ok mà!
haz mình vẫn xài proxy nga mà vào dc có 2 em

haz mình vẫn xài proxy nga mà vào dc có 2 em
thế thì cậu phải xem lại dịch vụ proxy của cậu nhé. Còn tình hình mất kết nối thì trong tháng này rất hay bị, thường bị tầm 5 phút sẽ làm lại được. Mai là ngày nó thông báo tắt captcha V1, Ko biết có biến gì ko nưã

thế thì cậu phải xem lại dịch vụ proxy của cậu nhé. Còn tình hình mất kết nối thì trong tháng này rất hay bị, thường bị tầm 5 phút sẽ làm lại được. Mai là ngày nó thông báo tắt captcha V1, Ko biết có biến gì ko nưã
tat captcha V1 la sao zay bac

bạn xài mạng gì? Y và 1 ng bạn xài chung gói proxy. Y mạng FPT đang gõ bt. Bạn kia Viettel thì sáng giờ ko log đc.
mình xài VNPT

tat captcha V1 la sao zay bac

Thời gian qua, không biết vô tình hay hữu ý mà Pix hay có code V1 SHUTDOWN ON 2018-03-31. Theo tìm hiểu của tôi về V1 thì đó là loại capcha chọn hình ảnh theo yêu cầu, loại V1 này hình ảnh tĩnh, không động đậy gì. Nếu theo code Pix thì loại V1 sẽ giải tán vào ngày mai 31.03.2018 và cũng theo suy diễn thông thường thì V1 chấm dứt thì sẽ có V2-là loại captcha chọn hình ảnh như V1, nhưng hình ảnh động đậy, thay đổi như một trang web captcha đang làm như Kolo, CT...Pix có chơi loại V2 này không thì cần phải chờ vài ngày tới mới biết được, chỉ thấy gần tháng nay Pix không thả một code V1 nào cả!
Còn captcha chữ/số/biểu tượng theo tôi Pix vẫn sẽ dùng nhưng mức độ sẽ khó hơn, thiên về số nhiều hơn chữ đơn thuần, có khi có cả code đố chữ, phép tính......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,857
Latest member
tomlee1989
Back
Top Bottom