Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
2 ông kia hỏi thăm nhau thì inbox đê, load chậm rì đang chán rảnh rổi ko có gì làm đi banned nhé :p

Code loại này gõ thế nào đây các bác ơi!

Attachments

• unclear code.png
    unclear code.png
    24 KB · Views: 76
lâu quá còn ai nhớ mình không vicvaness cũ nè :D bỏ captcha 4 năm rồi mình làm công việc mới nhàn nhạ hơn nhiều lâu lâu quay lại nick cũ bị ban lập nick hỏi thăm anh em phát :D không biết mem cũ còn ai ko
công việc nhàn hạ hơn các hạ có nhận mem không tui theo kiếm ăn từng ngày với :(

Trong thời gian chờ bác Xuân Đức fix lỗi tam giác đỏ, anh em nào có nhu cầu thì inbox cho mình để tìm cách chữa cháy code tam giác đỏ và cả code nào mờ, không rõ chữ như ở bài trên.
Người nào có máu liêu, dạn gan thì inbox, yếu tim thì thôi!:p

Trong thời gian chờ bác Xuân Đức fix lỗi tam giác đỏ, anh em nào có nhu cầu thì inbox cho mình để tìm cách chữa cháy code tam giác đỏ và cả code nào mờ, không rõ chữ như ở bài trên.
Người nào có máu liêu, dạn gan thì inbox, yếu tim thì thôi!:p
đợt này load chậm quá cũng lười làm a ơi :(

tình hình sao rồi mọi người, có làm ăn gì được không, từ lúc không truy cập được pix tới giờ không làm gì được hết, code ra chậm, proxy thì hay bị chết yểu

tình hình sao rồi mọi người, có làm ăn gì được không, từ lúc không truy cập được pix tới giờ không làm gì được hết, code ra chậm, proxy thì hay bị chết yểu
Đang thời kì loạn lạc mà thánh, ráng cắn răng mà chịu thôi.

Đang gõ soft bị lỗi tự động out ra ngoài, có ai bị như vậy không? Vừa mới tức thì @@, cái quái gì thế này???

Đang gõ soft bị lỗi tự động out ra ngoài, có ai bị như vậy không? Vừa mới tức thì @@, cái quái gì thế này???

Tui gõ bình thướng trên pix test, ông gõ trên pix test sock ssh ah? Ông cài Net framework bao nhiêu?

Tui gõ bình thướng trên pix test, ông gõ trên pix test sock ssh ah? Ông cài Net framework bao nhiêu?

Mình cũng gõ trên pix test, trước giờ gõ không sao, tự nhiên lúc nãy bị gõ soft tự out, giờ vô mở soft lại nó bảo gửi file log.txt cho xuanduc @@, mình xài bản netframe 4.6.1, máy chỉ cài mỗi bản framwork này thôi

Mình cũng gõ trên pix test, trước giờ gõ không sao, tự nhiên lúc nãy bị gõ soft tự out, giờ vô mở soft lại nó bảo gửi file log.txt cho xuanduc @@, mình xài bản netframe 4.6.1, máy chỉ cài mỗi bản framwork này thôi
Các bạn gõ ban ngày bao nhiêu ID vậy ?

Dùng proxy thì chỉ nên chơi bản pixtest như vậy là OK rồi, ông thử cài Net framework 4.0 thôi, bản 4.6 có nhiều tính năng mới sợ ảnh hường tới soft. Khi cài xong Net 4.0 thì check lại xem trong Program and Features có Net 4 client và Net 4 Extented là mới được.

Các bạn gõ ban ngày bao nhiêu ID vậy ?
Mình nói bạn nghe hiện tại tốt nhất là chăm chỉ làm đêm, pix nó đang điên lắm ban ngày lúc nhanh lúc chậm, lúc ko code lúc ào ra phát cho time out rồi nín. Hơn nữa tam giác rải đầy đường biển báo giăng tứ phía, mới update thì chưa biết nó giở trò gì. Còn liều làm thì log vài chục đến trăm id khi nào nó ra thì thôi. Nhiều ông ăn banned cả group vì tam giác rồi đó.

Nghề CAPTCHA xác định là cứ phải làm đêm nhé, vừa load nhanh vừa mát mẻ vừa tập trung cho công việc,Bao cạp được 6 năm tăng 20kg rùi nè (do ăn đêm) :p

Nghề CAPTCHA xác định là cứ phải làm đêm nhé, vừa load nhanh vừa mát mẻ vừa tập trung cho công việc,Bao cạp được 6 năm tăng 20kg rùi nè (do ăn đêm) :p
Bao qua ytb, mình bao sân cho Bao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week