Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
đã reg nhưng ko thấy mail

Xin gửi anh em gõ Pix vài thông tin sau

Từ đêm qua, sau khi phục hồi server pixandprofit.com, thì Pix đã có sự thay đổi, phải nói là thay đổi gần như căn bản, nên anh em trong thời gian này gõ hết sức cẩn thận, tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra. Hy vọng trong thời gian rất ngắn tới Pix sẽ ổn định trở lại (mình tin điều này).
Cả ngày hôm nay Pix load rất chậm, reg thử ID từ đêm qua mà mãi đến chiều nay mới có mail xác nhận về, 3 server thì phục hồi từng cái một.
Trước mắt anh em nên reset lại Route/Moderm để lấy IP mới, chịu khó add lại vào panel proxy (Nếu reset từ trình duyệt, nhập user/pass rồi reboot là tốt nhất, còn không thì reset bằng tay vậy).
Nếu gõ trên soft XD thì hạn chế gõ trên server standalone.entrymania.com.
--------------------------------------

sáng nay (7h - 11h) có ai log id vào làm mà chỉ vài id load không? nhiều id khác bị connect error?

Pix lại có sự thay đổi!!!
Ai gõ Pix trên soft XD thì hạn chế gõ trên server pixandprofit.com, 2 server còn lại là OK! Nếu vẫn cứ thích gõ trên server này thì nên test proxy trước có vào đươc trang này trên trình duyệt hay ko thì mới add vào soft. Nhân đây cũng nói luôn từ đêm qua đến nay trang pixandprofit.com hạn chế dần một số đầu số proxy đăng nhập vào. Mình có dùng proxy Nga có đầu số 185....đã bị chặn rồi!

Proxy mình bị chặn lại hơn 1 nửa trên cả 4 sever, thằng pix giở trò gì thế nhỉ?? :(:(

Proxy mình bị chặn lại hơn 1 nửa trên cả 4 sever, thằng pix giở trò gì thế nhỉ?? :(:(
Bạn đã update list proxy mới chưa? Lâu rồi mình dùng proxy này nhưng hình như ban đầu là ko vào được standalone, còn 2 pix kia vào được hết, bây giờ nếu pixandprofit chặn thì bạn vẫn vào được pixprofit mà!
Hình như gói 25 là vào được hết thì phải!

hình như ko phải chặn proxy mà do proxy khu vực đó ko kết nối dc vs sv pix

hình như ko phải chặn proxy mà do proxy khu vực đó ko kết nối dc vs sv pix
Hôm qua thỉnh thoảng không vào được pixandprofit.com bằng IP Việt nam chính chủ đó ban, proxy thì không nói!
Từ sáng tới giờ bắt đầu ổn định lại, tất cả proxy hôm qua ko vào được thì nay đã vào được tất cả rồi!

Hôm qua thỉnh thoảng không vào được pixandprofit.com bằng IP Việt nam chính chủ đó ban, proxy thì không nói!
Từ sáng tới giờ bắt đầu ổn định lại, tất cả proxy hôm qua ko vào được thì nay đã vào được tất cả rồi!
Hôm qua Yến thì vẫn log đc bình thường, ko có con proxy nào ko log dc hjhj chắc do may mắn

Bao xài ssh vẫn bình thuờng mà hổm rày load chậm như rùa :(
Inbox cho bác khó ghê!
Cũng không chậm lắm đâu bác! Từ hôm hồi phục đến giờ Pix nhảy server liên tục nên có lúc server này yếu, server kia khoẻ. Như hôm qua thì pixprofit và standalone khoẻ. pixandprofit yếu, đến đêm thì pixproft yếu. Sáng nay thì chỉ có standalone khoẻ, 2 pix kia yếu.
Trong thời điểm này bác nên ping trước xem server nào khoẻ thì chọn, còn nếu chưa biết cách ping thì add cho cả 3 server thì bác sẽ thấy sự khác biệt.

Ai gặp code như trong đính kèm thì chỉ gõ chữ nào có gạch chân thôi nhé!

Attachments

• Code 01.png
    Code 01.png
    31.8 KB · Views: 73
lâu quá còn ai nhớ mình không vicvaness cũ nè :D bỏ captcha 4 năm rồi mình làm công việc mới nhàn nhạ hơn nhiều lâu lâu quay lại nick cũ bị ban lập nick hỏi thăm anh em phát :D không biết mem cũ còn ai ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom