• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

mọi người gõ được k thế sao hôm nay nó rùa dữ zay trời phủi ruồi k có code luôn

Haha vậy tui login báo lỗi vẫn hơn 2 ông trên hả, tui mới mail cho th pix nó rep y như shit zậy mịa mới đầu năm nó cho dân vn đi bán vé số all r :(

mọi người gõ được k thế sao hôm nay nó rùa dữ zay trời phủi ruồi k có code luôn
Đại ka đầu trọc 8 múi pm ông comhet bung url dán đuôi dài ngoằn vô đi , đến khổ với pix điên

vãi các ông, ông thì mở ko lên ông thì mở lên nhưng ko làm đc tính ra dkny vẫn ngon hơn nhỉ :D
Thằng pix làm rầu làm bóc pài lên toàn bù:( chắc phải đợi comhet fix soft mới làm ăn dc rùi

Muốn làm công nhân lương thiện gõ soft nó mà nó còn chả lên dc :((
Lần đầu tiên nó ra soft nên đầy lỗi, mail nhớ chụp hình để nó coi fix nha bạn!!

thôi tháng giêng là tháng ăn chơi nên nghỉ thôi bác ơi.

lỗi này là j có ai bị ko, khi login vô cái soft shit có cái đuôi dài ngoằn đàng sau luôn báo như vậy, xoá cái đuôi đi thì login vào ok

View attachment 124671
Bạn cài trình duyệt không lưu history, mỗi lần login thì tắt đi mở lại trình duyệt mới thử xem sao. Mình login bt không bị vấn đề gì cả

Soft pix mới có Pix sao mình dow về starme k dc nhĩ ... vọc xem có gì hay k @@
bạn mở bằng run as admin thử xem được ko

Mấy bác không mở dược soft Pix thì theo tôi có khi có sự xung đột giữa soft Pix và FF đã cài vào máy các bác truớc kia cũng nên.
Đầu tiên các bác vào Control Panel, vào Program, vào Default Program, rồi chọn Set Default Program có bao nhiêu FF? Nếu giống như của tôi có 2 FF thì ok, còn 1 FF thì xem lại.
Để thử làm cách sau xem
1/ Xoá sạch FF cũ đã cài vào máy bằng cách
- Xoá ở Program and Feature
- Vào ổ đĩa C, Users, vào đúng tên máy tính của mình (Ví dụ là A), Vào A rồi chọn AppData (lưu ý AppData đôi khi máy hide đi, muốn lôi nó ra thì click chọn Organize ở tab trên bến bìa trái, chọn Folder and Search Option, vào tab View tick chọn Show hiddden files, folder and driver, xong ok lại thì nó sẽ ra folder AppData). Trong Folder AppData có folder Local, LocalLow và Roaming, vào từng folder đó và delete folder Mozilla. Kiểm tra lại lần nữa 2 thao tác trên để chắc chắn là FF đã bị xoá sạch, triệt để trong máy! Xong Empty thùng rác sạch luôn nhé!
2/ Bây giờ quay lại mở soft Pix, rồi Start me xem thế nào. Luôn nhớ file Startme luôn phải mở ở chế độ Run As Admin..
3/ Nếu đã mở được soft Pix và Startme thì inbox tôi tính tiếp, còn nếu không được thì mang máy tính ra tiệm cầu cứu thợ IT thôi!

Attachments

• Default Program.png
    Default Program.png
    50.8 KB · Views: 75
thật ra startme mở bt cũng được k cần run as admin vì khi mở bt nó cũng sẽ báo bạn có muốn run as admin để mở lên không ? bấm ok là vào thôi .

Mấy bác không mở dược soft Pix thì theo tôi có khi có sự xung đột giữa soft Pix và FF đã cài vào máy các bác truớc kia cũng nên.
Đầu tiên các bác vào Control Panel, vào Program, vào Default Program, rồi chọn Set Default Program có bao nhiêu FF? Nếu giống như của tôi có 2 FF thì ok, còn 1 FF thì xem lại.
Để thử làm cách sau xem
1/ Xoá sạch FF cũ đã cài vào máy bằng cách
- Xoá ở Program and Feature
- Vào ổ đĩa C, Users, vào đúng tên máy tính của mình (Ví dụ là A), Vào A rồi chọn AppData (lưu ý AppData đôi khi máy hide đi, muốn lôi nó ra thì click chọn Organize ở tab trên bến bìa trái, chọn Folder and Search Option, vào tab View tick chọn Show hiddden files, folder and driver, xong ok lại thì nó sẽ ra folder AppData). Trong Folder AppData có folder Local, LocalLow và Roaming, vào từng folder đó và delete folder Mozilla. Kiểm tra lại lần nữa 2 thao tác trên để chắc chắn là FF đã bị xoá sạch, triệt để trong máy! Xong Empty thùng rác sạch luôn nhé!
2/ Bây giờ quay lại mở soft Pix, rồi Start me xem thế nào. Luôn nhớ file Startme luôn phải mở ở chế độ Run As Admin..
3/ Nếu đã mở được soft Pix và Startme thì inbox tôi tính tiếp, còn nếu không được thì mang máy tính ra tiệm cầu cứu thợ IT thôi!
K dc ông à tui vừa làm y chang cẩn thận reset máy lại vẫn không dc @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back