Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Mới đầu năm mà thảm quá:(.Em đinh nâng cấp máy tính lên 2g ram nữa.mà ko biết cài xong win liệu có mở được soft pix ko.thấy có nhiều bác ko mở được hix

Hay có khi ông thử cái Win XP rồi down về mở có khi được! Vì bản của nó là ESR phù hợp với XP và Vista hơn!
máy em 2 ổ cứng cái 2 win 7 và xp từ thời nó cón cái code sừng trâu hiện trên xp.hôm qua em có thử soft pix trên xp ko mở được

Win 10 mở cũng không lên bạn ơi. Phải cài máy ảo win 7 thì em nó mới lên
Thế không mở được thì là do máy có gì đó không tương thích chứ không phải do win vì mình win 10 mở được ko gặp vấn đề gì.

Có mail admin pix mà nó trả lời vậy, mở có lên đâu mà error code :))

Attachments

459.1 KB · Views: 80
Đầu năm mà sao thâý nhiều vấn đề khó khăn nhỉ, mình thấy mở soft của nó trên win 10 64bit thấy bình thường. Chỉ là ko biết sao mỏ dc nhiều tab để làm. Bạn nào mở không lên có khi nào do cái win defence nó chặn không ?

7 64 ông ơi cứ lên là nó xoay xoay xoay mà k ra lỗi gì mé thiệt :))
Máy mình cũng win7 64bit. Lúc mới down về mở ra cũng xoay mãi như bạn, sau đó mình vào tool/options/Advanced rồi vào network chọn mục settings rồi chọn lại no proxy. Thế là vào được ngay.

Đầu năm mà sao thâý nhiều vấn đề khó khăn nhỉ, mình thấy mở soft của nó trên win 10 64bit thấy bình thường. Chỉ là ko biết sao mỏ dc nhiều tab để làm. Bạn nào mở không lên có khi nào do cái win defence nó chặn không ?

Mình cũng có tắt Windows defense rồi mà sao cũng ko lên. Mình cũng chỉ nghi là thiếu c++ hay gì thôi :(

Máy Bao win10 ko mở dc Bao cài win 7 thì okie mà 5h sáng cũng chả có code ,lại ngồi ngáp...

hiểu
Do winrar đó tốt nhất cài lại win đi vì tôi cài sạch lại thi mỡ dc soft rồi nè
Ông mở startme được rồi ah! Do phần giải nén RAR ah? Có phải lúc đầu ông dùng RAR 32bit theo thói quen không?

mình bó tay rồi cài máy ghost máy các kiểu cũng ko sao mở được soft nó! chán nản...:(
Mở dc chưa thím, tui đang loay hoay down bản ghost khác, trời ạ pix điên thích hành người, chắc anh admin cũ (2010) đã chết thằng thần kinh bệnh nào mới vô thay đây ><

Mở dc chưa thím, tui đang loay hoay down bản ghost khác, trời ạ pix điên thích hành người, chắc anh admin cũ (2010) đã chết thằng thần kinh bệnh nào mới vô thay đây ><
Ghost làm gì ông ơi, ghost nó mới dễ bị phát sinh lỗi trong win đó. Ông cứ down thẳng bản win 10 từ MS rồi tạo cái USB boot win để đó mà xài. Cài Win nhanh mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom