Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

à vừa test thử 30 code cộng đúng rồi có sai số 1 code à , nhưng cái đống số lẻ phía sau có nghĩa gì nhỉ ?
Có khi lúc nãy tôi nhầm, Pix không phải cộng thêm và tính theo tiền theo pri đó, nên mới ra một đống lẻ ở đằng sau!

Có khi lúc nãy tôi nhầm, Pix không phải cộng thêm và tính theo tiền theo pri đó, nên mới ra một đống lẻ ở đằng sau!
thế hả nhưng sai số ko cao lắm mặc dù dàn pri của tui toàn 4 5 3 2 , mà gõ 31 nó cộng 0.03 thế đấy ko khác mấy 1k/$

lúc gõ nó vãn ghi là 1$/1000 image mà k biết sao id toàn pri cao tè le

Báo với ae gõ Pix đề nghị kiểm tra thử tiến sau khi gõ xem có điều gì khác khác không?
Lúc nãy có ông @namphonghoang có hỏi, tôi cũng bảo khác khác vì thấy $ trong group xuất hiện số lẻ!
Tôi vừa gõ thử trên CH 2id pri 1, 2 id pri 2 trong vòng 14 phút được 22 capscha, số tiền cộng vào hơi bất ngờ, giống như được lì xì Tết hay sao, tôi chưa dám báo lên đây vì phải xem lại Pix tính cho pri như thế nào thì mới chính xác được. Ae check xem thế nào!
ủa xài đươc soft CH rồi hã bác

@mirinda : có chế độ setting chỉ những nick quen mới xem dc topic này ko Bao :) nếu ko dc thì tuyệt đối ko share link s.. CH update tại đây mà chỉ inbox riêng. Em chắc chắn 90% th pix vào đây theo dõi chúng ta, 10% là ở giác quan của e thấy như vậy vì trong quá trình email nc với nó có chuyện trùng hợp. Giác quan tuy thuộc vè tâm linh ko có cơ sở khoa học nhưng em vô cùng tin tưởng nó, cứ đề phòng trc để đỡ mệt mỏi

@mirinda : có chế độ setting chỉ những nick quen mới xem dc topic này ko Bao :) nếu ko dc thì tuyệt đối ko share link s.. CH update tại đây mà chỉ inbox riêng. Em chắc chắn 90% th pix vào đây theo dõi chúng ta, 10% là ở giác quan của e thấy như vậy vì trong quá trình email nc với nó có chuyện trùng hợp. Giác quan tuy thuộc vè tâm linh ko có cơ sở khoa học nhưng em vô cùng tin tưởng nó, cứ đề phòng trc để đỡ mệt mỏi
Tôi thì chả mê tín hay tâm linh gì cả, bằng thực tế chắc chắn 100% luôn có người làm tay trong cho Pix, đó là tay sai, tay mơ như chương trình giải trí ở Saigon hay tổ chức, chiếu trên VTV3!

thật thế thì đỡ buồn chứ view ra số lẻ thật sự ông

đúng là số lẻ nhưng nó ko đáng kể ông ơi . Như id của tui này

5192 $ 5.1915 6-user variable $0.55-$1.0 => 5192 = 5,1915$ mất 0.0005 đâu có nhằm nhò gì id tui pri 6 ấy

chỉ có 5 id con trong group mini là pri 1,2 còn lại 60 con solo dù có gõ đúng nó cũng cho thăng lên pri 7,8 hết miẹ nếu tính theo pri thiì có mà chết dở......
hóng bác comhet gõ firefox nhức đầu quá...:(

chỉ có 5 id con trong group mini là pri 1,2 còn lại 60 con solo dù có gõ đúng nó cũng cho thăng lên pri 7,8 hết miẹ nếu tính theo pri thiì có mà chết dở......
Cũng đang hóng, không những nhức đầu mà còn hoa mắt lại gõ chậm, dễ bị mất code do enter nhanh. :(

5h sáng mò dây làm ly cafe xong mở soft pix lên và..ngồi ngáp ,nó lại chậm rùi :(

tweak mới của nó nói là down soft mới với lại nó tăng tiền cho vài code chứ đâu có tính theo pri đâu may bác

PIx lại chính thức thông báo ra phiên bản mởi hôm nay ngày 12-02-2019, báo có thêm những hình ảnh giá cao đó. Anh em không dùng phiên bản cũ nữa mà tài bản mới nhất về!
Tôi vừa tài, chưa test loại code giá cao đó là gì, có thể là RC!
------------------
Liên quan đến việc tiền bị lẻ từ sáng qua đến nay thì nguyên nhân là những id nào mà gõ trên bất kỳ phương tiện nào ngoài soft có đuôi của nó là sẽ bị tính theo pri, kể cả gõ trên Firefox thông thường, trên pixandprofit.com đàng hoàng nhé cũng chỉ ăn 0.85$/1000 code đối pri 3 nhé! Nếu gõ trên soft đuôi cáo thì id pri nào dù cao thấp cũng được 1$/1000 code! Mọi người có thể tự kiểm tra lại xem!

PIx lại chính thức thông báo ra phiên bản mởi hôm nay ngày 12-02-2019, báo có thêm những hình ảnh giá cao đó. Anh em không dùng phiên bản cũ nữa mà tài bản mới nhất về!
Tôi vừa tài, chưa test loại code giá cao đó là gì, có thể là RC!
------------------
Liên quan đến việc tiền bị lẻ từ sáng qua đến nay thì nguyên nhân là những id nào mà gõ trên bất kỳ phương tiện nào ngoài soft có đuôi của nó là sẽ bị tính theo pri, kể cả gõ trên Firefox thông thường, trên pixandprofit.com đàng hoàng nhé cũng chỉ ăn 0.85$/1000 code đối pri 3 nhé! Nếu gõ trên soft đuôi cáo thì id pri nào dù cao thấp cũng được 1$/1000 code! Mọi người có thể tự kiểm tra lại xem!
Hqua đọc mail nó gai ốc tui nổi rần rần, ai bàn hoặc chửi cái j ở đây nó ghim vô trym hết. Đáng sợ vô cùng. Biến thái ko phải dạng vừa đâu

Thôi nhường đại gia màn hình 40inch gõ đi ông, 14inch code nhỏ xíu gõ 1 time ko đủ $ đi mổ mắt. Làm chrome tui toàn phải phóng to dpi lên 170%

tweak mới của nó nói là down soft mới với lại nó tăng tiền cho vài code chứ đâu có tính theo pri đâu may bác
CH update đến đâu rồi bác, sắp xong chưa?

Cũng đang hóng, không những nhức đầu mà còn hoa mắt lại gõ chậm, dễ bị mất code do enter nhanh. :(
bạn là con gái hả. Chân yếu tay mềm làm firefox sao chịu nổi :p
Hqua đọc mail nó gai ốc tui nổi rần rần, ai bàn hoặc chửi cái j ở đây nó ghim vô trym hết. Đáng sợ vô cùng. Biến thái ko phải dạng vừa đâu

Thôi nhường đại gia màn hình 40inch gõ đi ông, 14inch code nhỏ xíu gõ 1 time ko đủ $ đi mổ mắt. Làm chrome tui toàn phải phóng to dpi lên 170%
làm comhet ban đêm 40p đươc 900code nhàn nhã vừa làm vừa coi phim, làm 6 tab firefox cũng đưuợc bằng đó code nhưng rất mệt, thở hồng hộc như trâu, k coi dc cái gì cả :mad::mad::mad::mad: dm cái kiếp osin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom