Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Đã chuyển xong toàn bộ cho anh em nào inbox. Không sao gửi bằng winrar cho nhanh gọn được, nên phải gửi từng cái một! Thông cảm gom lại nhé!
Trong này tôi có làm sẵn 3 loại khung hình: bé, trung bình và to đi kèm với 3 script tương ứng để anh em tuỳ thích lựa chọn. Nhớ đọc kỹ phần diễn giải để ghi nhớ các key nhé!
Ai inbox rồi mà vẫn chưa nhận hồi âm của tôi hay trong quá trình gõ thấy sai, thiếu gì báo ngay cho tôi chỉnh lại nhé! Cám ơn các bác!

Đã chuyển xong toàn bộ cho anh em nào inbox. Không sao gửi bằng winrar cho nhanh gọn được, nên phải gửi từng cái một! Thông cảm gom lại nhé!
Trong này tôi có làm sẵn 3 loại khung hình: bé, trung bình và to đi kèm với 3 script tương ứng để anh em tuỳ thích lựa chọn. Nhớ đọc kỹ phần diễn giải để ghi nhớ các key nhé!
Ai inbox rồi mà vẫn chưa nhận hồi âm của tôi hay trong quá trình gõ thấy sai, thiếu gì báo ngay cho tôi chỉnh lại nhé! Cám ơn các bác!
ib e cái bác

Đêm hôm lọ mọ cài lại win mở đc soft của nó rồi mà lại lỗi restart browser là sao ae nhỉ? Đến cực mới cha pix :|

Đêm hôm lọ mọ cài lại win mở đc soft của nó rồi mà lại lỗi restart browser là sao ae nhỉ? Đến cực mới cha pix :|
Có anh em nào post giải quyết cái nào rồi, tại ông không đọc đấy thôi! Chỉnh lại time cho máy tính, có khi máy ông bây giờ đang là ngày hôm qua cũng nên!

Ông ơi! Nên lộn về 1, 2 trang trước mà like hay cám ơn ông @ngocgialinh ấy, ông ấy mới là người giải quyết vụ này, chứ không phải tôi, like tôi làm gì!
Hqua lỗi đấy tôi củng bị do lúc logout ra mà lười lấy link lại treo tiếp link cũ ở chỗ đăng nhập :v
Thế là bị lỗi browser đó luôn

Hqua lỗi đấy tôi củng bị do lúc logout ra mà lười lấy link lại treo tiếp link cũ ở chỗ đăng nhập :v
Thế là bị lỗi browser đó luôn
Ah! Lỗi đó không phải như bác kia than khóc, lỗi đó bị ngay khi mới startme xong add id vô login là nó báo ngay!

Thông cảm nha bà con, vì trình độ IT học mót thầy Gồ có giới hạn nên tôi mới phải nghĩ ra kiểu này nọ cho FF, chứ được ăn học đàng hoàng thì không phải khổ sắp xếp này nọ, chỉ cần lệnh gì đó là profile nào có code sẽ nhào ra, không phải săm xoi có ngày lồi hết mắt!:p:eek:
Ôi thật uổng cho 1 nhân tài ko dc ai đầu tư đào tạo, hay tui đóng tiền cho ông đi học nhé :D
Mấy hôm nay ngta nghỉ xả hơi nhìu chắc load tốt hả

Ôi thật uổng cho 1 nhân tài ko dc ai đầu tư đào tạo, hay tui đóng tiền cho ông đi học nhé :D
Mấy hôm nay ngta nghỉ xả hơi nhìu chắc load tốt hả
Ông đóng tiền cho bé con thì may ra tốt hơn!
Load cũng được ( đối với tôi) !
Ông chán gõ rồi ah?:mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week