Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Ông đóng tiền cho bé con thì may ra tốt hơn!
Load cũng được ( đối với tôi) !
Ông chán gõ rồi ah?:mad:
Ko, tui nghỉ vài bữa thôi, chán thì cũng phải làm vì cuộc sống. Làm ff thì mắt mở ko lên nằm ngủ thì ko ngủ dc chả bit cơ thể bị j, đang nói ng thân bảo lãnh qua mĩ để đỡ khổ nhưng phải 12 năm mới sang xứ cờ hoa dc :confused:
Nếu bật 2 tab có phải ngồi chờ ko zay ông?? Nghe th pix tự khen soft great thấy ớn quá :))

Ko, tui nghỉ vài bữa thôi, chán thì cũng phải làm vì cuộc sống. Làm ff thì mắt mở ko lên nằm ngủ thì ko ngủ dc chả bit cơ thể bị j, đang nói ng thân bảo lãnh qua mĩ để đỡ khổ nhưng phải 12 năm mới sang xứ cờ hoa dc :confused:
Nếu bật 2 tab có phải ngồi chờ ko zay ông?? Nghe th pix tự khen soft great thấy ớn quá :))
Vậy khai gian thêm 12 tuổi nữa, đi khòm khòm ấy cho mau cho Mẽo!
Ông chưa thử sao biết được great hay không!:p

giờ thì 3 hoặc 4 tab đi ông

Nên lập đôi bạn cùng tiến, thích nc với ai khi có vấn đề j thì ib hỏi bạn đó, cái topic này dùng để troll thì dc chứ chẳng còn là nơi tâm sự an toàn nữa đâu, th pix muốn biết cái j đều vào chốn này rình đó

Ông @xcloverz này buồn cười thật đấy nha! Lúc trước kêu la ỏm tỏi không hiểu sao cứ bị Restart Restart...., vừa được chỉ xong thì phi cái clip lên! Ông đã sang like hay cám ơn ông @ngocgialinh chưa? Muốn khoe cái gì đây!?

Nên lập đôi bạn cùng tiến, thích nc với ai khi có vấn đề j thì ib hỏi bạn đó, cái topic này dùng để troll thì dc chứ chẳng còn là nơi tâm sự an toàn nữa đâu, th pix muốn biết cái j đều vào chốn này rình đó
vụ gần đây tui k biết chắn chắn nhưng vụ recap , caro , bitmap ban đêm ....tui chắc chắn nó me soft xd trong topic này

@ngohuy mình xóa rồi sry ae!
Rút kinh nghiệm nghe ông! Tôi biết ông không phải là người tay...sai, mơ, gián điệp nào! Nhưng vô tình trong lúc phấn khích quá cũng sẽ để lại hệ luỵ khôn lường, nhất là trong thời điểm nhạy cảm này! Thôi vui vẻ lên nhé!

Rút kinh nghiệm nghe ông! Tôi biết ông không phải là người tay...sai, mơ, gián điệp nào! Nhưng vô tình trong lúc phấn khích quá cũng sẽ để lại hệ luỵ khôn lường, nhất là trong thời điểm nhạy cảm này! Thôi vui vẻ lên nhé!
mà ông ơi clip đó mở nhiều startme nhưng có chuyển tab được đâu, nó có ý nghĩa gì ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,611
Latest member
NamNguyen9993

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom