Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Vì mặc định Startme là Run As Admin..nên muốn khiến Startme tuân lệnh ông, thì ông phải chỉnh lại Autohotkey cũng phải Run As Admin nhé ông bạn!
Cái này mình cũng bị và đã dc @ngohuy thông mấy hôm trước rồi, chỉ là giờ làm thủ công cắt đuôi cáo vô từng profile hơi bị phê thôi.

Cái này mình cũng bị và đã dc @ngohuy thông mấy hôm trước rồi, chỉ là giờ làm thủ công cắt đuôi cáo vô từng profile hơi bị phê thôi.
Nói ra thì có vẻ nnư mình nịnh hót, nhưng thật sự @ngohuy là số zach trong topic này. Thật lòng cảm ơn sự nhiệt tình của bạn @ngohuy.

Nói ra thì có vẻ nnư mình nịnh hót, nhưng thật sự @ngohuy là số zach trong topic này. Thật lòng cảm ơn sự nhiệt tình của bạn @ngohuy.

Tôi cũng thấy bạn ấy là người tốt, bạn ấy cũng đã giúp tôi vài lần và tôi sẽ luôn biết ơn vì điều đó. Trên thế gian này tìm thấy 1 người tử tế không phải dễ. Nếu bạn ấy mà được học 1 khoá IT chắc là mem pix ko phải chịu ấm ức !

Cám ơn các bác đã có lời, nhưng đừng bận tâm về chuyên đó, bây giờ lo tập trung gõ Pix đi nhé và lo giữ nồi cơm của mình.
đầu xuân năm mới mua vietlot đi bác, ăn ở tích đức tốt như bác biết đâu bất ngờ

đầu xuân năm mới mua vietlot đi bác, ăn ở tích đức tốt như bác biết đâu bất ngờ
Không hiểu sao tôi là đàn ông, nhưng không ưa bài bạc, vé số tí nào! Thế mới tệ! Tôi cứ nghĩ tiền mình làm ra bằng thực lực của mình mà còn không giữ được, huống chi của Thiên, rồi có ngày trả Đia cả gốc lẫn lãi thì toi!:p:Do_O

Không hiểu sao tôi là đàn ông, nhưng không ưa bài bạc, vé số tí nào! Thế mới tệ! Tôi cứ nghĩ tiền mình làm ra bằng thực lực của mình mà còn không giữ được, huống chi của Thiên, rồi có ngày trả Đia cả gốc lẫn lãi thì toi!:p:Do_O
Cờ bạc là bác thằng bần, biết bao nhiêu người tự sát vì cờ bạc rồi. Hoan hô Bạn.

các bác ơi, em nghỉ capt được gần 2 năm giờ đói quá mò lại gõ kiếm thêm; xin các bác chỉ giờ làm ntn với ạ
// em làm từ thời raiblocks nên các bác khỏi lo, bác nào biết inbox chỉ em với ạ

ấn vào đâu để down soft pix thế các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,224
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom