Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

không mở đc cái soft của nó ngồi ngáp nguyên đêm luôn.

soft pix 2 hôm nay ra ít code. chán

Trên Tweets Pix cũng có bảo từ từ dần dần sẽ flow pictures nhé! Cứ kiên nhẫn chờ như bạn đã chờ đợi Pix từ 2012 đến giờ đó! :p
Cũng bôn ba chỗ này kia xong cuối cùng lại quay lại cái máng lợn :D

2 hôm nay ai mà kiếm được 5$ ngày thì cũng gọi là cày sâu cuốc bẫm dữ lắm. lạy chúa a pix

Ông đã nói chuyện với bác comhet update soft bung ra URL chưa?
nói xong rồi bác chắc nay mai sẽ update. em thiết nghĩ mình nên lập 1 nhóm chat nào ở đâu đó chứ cmt trên 4rum kiểu này cha pix nó lại tung chiêu mới

nói xong rồi bác chắc nay mai sẽ update. em thiết nghĩ mình nên lập 1 nhóm chat nào ở đâu đó chứ cmt trên 4rum kiểu này cha pix nó lại tung chiêu mới
Thỉnh thoảng ông giục thêm nhé! Cám ơn ông trước.
Còn việc kia thì tôi cũng đã nhắc ngay khi có soft CH rồi, nên không nói lại nữa, tuy nhiên inbox cho nhau trên Forum cũng là cách khá hữu hiệu và nhanh chóng và cũng có thể kiểm soát được mem Pix thật hay giả dạng này nọ. Như vừa rồi có vài ae inbox cho tôi bảo chỉ giúp này nọ, tôi nhìn avatar có người cũng tham gia mmo cũng khá lâu từ năm 2011, 2014..., có người mới reg tài khoản Today mà bảo gõ Pix từ cuối năm 2018??? Tất nhiên tôi cũng hiểu vì bận hay vì lý do nào đó mà chưa muốn tham gia mmo, chỉ dự thính, dự thị thôi nên chưa cần tài khoản, nhưng dù là tham gia lâu và mới mà không một lần nào post bài hay comment trên Topic Pix là tôi không thể chấp nhận được, theo tôi đó chỉ là những người thuộc dạng a dua theo đóm ăn tàn, hay là dạng cáo giả đội lốt cừu non, hoặc là dạng...không ra gì!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom