[Tool] Tự động click tất cả các site Aurora!

Bạn thấy tool này thế nào?

• Total voters
    147
chú ý paidtoclick.in có cheat link rồi nha , mọi người cẩn thận đó , PTR click bằng tay cũng không được

tình hình là chơi PTR bị lỗi: Error-you don't wait enough gì đó
có ai bị thế ko nhỉ?

uh đúng đấy, ngay mới hôm nay, thèn paidtoclick.in đã có cheat link, và không cho chạy đc ptr nữa, với lại nó lại tăng minout lên 1$, thèn này là hàng ngon mình thu nhập hàng ngày, xem ra phải nhờ mmo84 cải tiến thêm cho phiên bản kế tiếp rồi, chứ bi h, paidtoclick.in đã đổi Q và A. mặc khác lại không cho thiết lập câu hỏi và trả lời mới nữa!

câu hỏi mình vẫn thiết lập được, cheat link thì thêm vô là nó tránh, bản auto trước giờ là dùng chung cho các site aurora nên phần đó có rồi mà, vấn đề giờ là không click đc phần PTR nữa hic

Khi có câu hỏi mới, nó không còn hiện ra thông báo là: câu hỏi này chưa thiết lập; mà mình phải vào file txt thiết lập, nhưng khi gặp lại câu hỏi này mình vẫn phải click bằng tay chứ nó k tự click nữa, có vẻ auto đã không còn hiệu nghiệm khi paidtoclick.in nâng cấp

Vẫn ở đây, nhưng chưa biết sao nữa, còn việc cho click PTR thì chỉ cần sửa lại một ít là được.
Tham khảo: http://mmo4vn.com/showthread.php?73...-Ify-Junction-&p=105749&viewfull=1#post105749
Như imiss86 đã thông báo, hiện tại paidtoclick.in đã thêm cheat link, cheat id là 45541, anh em chú ý phải thêm vào nếu không tài khoản sẽ bị khoá đấy nhé.

Last edited by a moderator:
bác sửa hộ em cái tự động click đi , em xài IE 8 mà ko ăn thua nữa thì win 7 làm gì cơ chứ click link cheat câu hỏi mệt lắm

nếu bác MMO24 ko có time để chỉnh thì share code lên để mọi người mod cho. Coi như phần mềm mã nguồn mở của dân MMO

bác mmo84 cho em xin cái nick YH cái, bác làm cái auto này bằng công cụ gì đấy, em định mày mò nghịch tý, dựa vào code xem làm được cái auto cho mình ko :D

ủng hộ ý kiến Open Source cho auto tool. Nếu bác MMO84 đồng ý thì share code để cộng đồng MMO Việt cùng mod để chơi lại bọn scam nước ngoài.

Bác mmo cho e hỏi cách bác xử lý các captcha khi mới click xong với, mấy cái kia thì làm được hết, chỉ không hiểu cái này :D

ec,mình cũng pay 2 ngày nay chưa được,mấy lần trước pay trong vòng chưa đầy 24h, Có biểu hiện Scam

Cashtream & Cashnhit vẫn còn pay và vào bình thường mà, mới đc pay hồi 18h ngày 20/4 nè. pay hơi lâu thôi chứ vẫn chưa cam đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom