[Tool] Tự động click tất cả các site Aurora!

Bạn thấy tool này thế nào?

• Total voters
    147
Mình lười chơi aurora lắm ^^

Aurora kiếm tiền lẻ thôi nhưng bền, ít sợ bị scam. Cứ để tool click, lâu lâu vào check để payout thôi. :D

bao tôi có thể đăng nhập

những gì user name: password: ?

sao mình nhấn vào PTC rồi nó load 1 lúc sao đó tắt luôn nhỉ

Uhm, nó chạy qua lại giữa 2 loại mấy lần rồi. Bạn chỉ cần copy file của nó sang bên loại kia rồi dùng thôi.

Hic.. những site có link cheat k dám sử dụng tool nửa, vì vừa rồi bị delete acc actionptc roài.
Bác mmo84 hướng dẫn với, chả biết chỉnh sửa file thế nào cho hợp lý cả~.~

góp ý cho bạn mmo làm bộ check cheat: bạn đọc câu hỏi và tách ra dữ liệu cần trả lời. Thấy bạn làm đc auto thì chắc bạn làm đc cái này. Cái check cheat đó là do chủ site họ thiết lập cho các trang ads. Tất cả đều load từ csdl của site, nếu bạn tách đc id thì tốt, ko thì bạn tách câu hỏi: ví dụ 1 + 2 =? thì tách 1 và 2, tính ra 3 rồi lọc source so sánh cái option nào có 3 >> click.

Các trang ko theo quy cách tính này mà trả lời dạng "What this site name" thì phải tách id của nó thôi.
:) Đôi lời góp ý để bạn hoàn thiện.

Hic.. những site có link cheat k dám sử dụng tool nửa, vì vừa rồi bị delete acc actionptc roài.
Bác mmo84 hướng dẫn với, chả biết chỉnh sửa file thế nào cho hợp lý cả~.~
Nếu như bạn chưa biết xác định cheat ID, khi gặp trang có cheat link, tốt nhất bạn nên bỏ qua và hỏi tại đây, mình sẽ cho biết. Việc add cheat ID vào thì mình đã nói nhiều rồi.

góp ý cho bạn mmo làm bộ check cheat: bạn đọc câu hỏi và tách ra dữ liệu cần trả lời. Thấy bạn làm đc auto thì chắc bạn làm đc cái này. Cái check cheat đó là do chủ site họ thiết lập cho các trang ads. Tất cả đều load từ csdl của site, nếu bạn tách đc id thì tốt, ko thì bạn tách câu hỏi: ví dụ 1 + 2 =? thì tách 1 và 2, tính ra 3 rồi lọc source so sánh cái option nào có 3 >> click.

Các trang ko theo quy cách tính này mà trả lời dạng "What this site name" thì phải tách id của nó thôi.
:) Đôi lời góp ý để bạn hoàn thiện.
Vấn đề là một số máy không hoạt động, tức là nó gặp lỗi trong quá trình so sánh. Một số máy vẫn chạy ngon, tự động click đúng cheat check hoàn toàn. Điều rất tiếc là cả 3 máy mình test, một laptop và một desktop của mình, một laptop của bạn mình, tất cả đều chạy tốt, nên không biết chính xác nó vướng chỗ nào nữa.
Mình dùng nội dung câu trả lời cho trực quan và dễ đàng thêm vào. Cũng có thể chuyển qua dùng ID của các câu trả lời nhưng sẽ rất khó khăn cho người dùng trong việc thêm vào câu trả lời mới.

thanks!
cai nay hay ghe!
mình mới chơi, ko biết, cứ kích mỏi cả tay
nhưng bạn có thể up cả hướng dẫn sử dụng lên dc ko?
cac trang trong danh sach cua phan mem nay da scam chua anh!
mình muon them cac trang khac vao co duoc ko?
va lam bang cach nao????
chỉ cho e biết với!help me

Last edited by a moderator:
cái này chơi auoran good lắm, mình vẫn dùng nó cho thằng paidtoclick.in nè :))
vẫn rút tiền hằng tuần =))
thanks bác tác giả của soft

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,972
Latest member
hao23

Most viewed of week

Most discussed of week