[Tool] Tự động click tất cả các site Aurora!

Bạn thấy tool này thế nào?

• Total voters
    147
Hồi giờ em click site PTC mà em vẫn chưa biết được site nào là loại Aurora. Chỉ mới biết buxhost, Gẽn
Mềnh cũng thế :-s chỉ biết nó nhiều ads và giá ads bèo nên cũng nản chả muốn cheat mà có muốn cheat cũng ko cheat đc :|

Mềnh cũng thế :-s chỉ biết nó nhiều ads và giá ads bèo nên cũng nản chả muốn cheat mà có muốn cheat cũng ko cheat đc :|

nói như thế là sai
mình toàn chơi Aurora không ah tầm 10 trang ngon
thì mỗi ngày có trong tay 0.3$ chắc chắn luôn
1 tháng là có 9$ không phải lo nghĩ gì hết . he he

Mình thì thấy Aurora ít bị scam nhất, nên khá an tâm.

không được a ơi nhập 1620 cũng vậy ak. Hix
Vậy thì nhập vào đó chữ No, trang này một số người thì có cheat link, một số người thì không.

bạn ví dụ site nào là Aurora không nhỉ. MÌnh cũng chưa hiểu lắm
Download tool về, trong đó có sẵn danh sách một số site. Bạn đăng ký trực tiếp trong tool luôn để ủng hộ mình nhé. :D

Last edited by a moderator:
nói như thế là sai
mình toàn chơi Aurora không ah tầm 10 trang ngon
thì mỗi ngày có trong tay 0.3$ chắc chắn luôn
1 tháng là có 9$ không phải lo nghĩ gì hết . he he

Bạn cho link site đi, mỗi ngày có thể kiếm được từ site đó bao nhiêu?? được thì mình sẽ làm ref cho.

làm sao thêm site vào chứ vậy ít lắm anh ơi, giống auto buxhost là ok rồi, mà phần trả lời answer nó chạy ko ổn

Vào thư mục Sites sẽ thấy các file txt, muốn thêm site mới chỉ cần thêm các file txt này, cấu trúc có thể xem nội dung trong các file txt có sẵn.

đúng đó anh. Anh xem lại cái phần trả lời câu hỏi. em trả lời đúng mà sao không vào được phần mềm. Ức chế thiệt

ptc25 và ptc50 không click được bạn ah. gtclicks vào thì không thấy đâu trong khi vào bằng IE và FF vẫn được. Bạn thử xem lại hộ mình nhé
Mình vẫn click ptc25 và ptc50 bình thường, bạn dùng phiên bản nào?

đúng đó anh. Anh xem lại cái phần trả lời câu hỏi. em trả lời đúng mà sao không vào được phần mềm. Ức chế thiệt
Bạn phải trả lời câu hỏi bằng chữ việt có dấu, không trả lời bằng số. Không trả lời được câu hỏi nào bạn cứ nói, mình sẽ trả lời.

Dạ thì em trả lời bằng tiến việt có dấu. Câu trả lời của em là đúng như sao nó vẫn báo sai. Làm nhiều lần mà vẫn không được

Dạ thì em trả lời bằng tiến việt có dấu. Câu trả lời của em là đúng như sao nó vẫn báo sai. Làm nhiều lần mà vẫn không được
Ví dụ như câu hỏi và câu trả lời nào bạn nói đúng mà nó báo sai đâu?

hix, mmo84 ơi, sao mình down cai Aurora 2 cũng như cái BuxHost về thử, đến lúc gõ tiếng Việt vô, không tài nào gõ được, gõ tiếng Việt là bị mất chữ, mặc dù mình để là Unicode rồi. help với, mình đang chạy win 7

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom