• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Bro nào còn acc RG PPS thì để lại cho mình nhá... Giá tầm 20$ trở xuống thì Inbox giúp mình.... Mong các thánh fake nick hay định scam thì tha cho em....

Chuẩn,mình 20 TB...giờ ko biết làm sao đây? còn vài ngày nữa là hết pre?

Chơi thằng này giờ thì phải tìm thêm vài host nữa chơi chung. Một mình thì nguy. Cậu thử xin nó cho thêm space nữa xem sao. 20TB thì ko biết mua gói gì nhỉ.

Nếu nó im lặng thì đành về gói unlimited thôi. Cho nó làm mirror thôi.

Acc pre của thằng này được down bao nhiêu GB 1 ngày thế, sao tớ down chậm kinh.. dc có 2MB/s mặc dù là vps

Acc pre của thằng này được down bao nhiêu GB 1 ngày thế, sao tớ down chậm kinh.. dc có 2MB/s mặc dù là vps

Acc pre thi down 1TB 1 ngày cung duoc, Nhưng nó chỉ cho cậu có 1TB 1 tháng, nếu dùng hết thì thôi. Có gói 3 tháng được 3TB. Và nhiều gói khác nữa.

Ngày nào mình cũng down, tốc độ host này là nhanh nhất trong các host mà mình dùng đó. Cậu xem lại cái VPS hoạc support nhà cung cấp xem lại xem sao.

ACC 20tb của mình đã về free rùi?

lấy wmz mua thì nó hiện ra cai này?

giờ sale lèo tèo chả muốn làm gì nữa? mặc kệ z !! theo ae mình nên làm gì bây giờ?

Last edited:
uh,..tối qua xem bóng đá...
mình gửi rùi...mịa,của tớ đang Storage 20tb,BW 24TB...giờ hết pre là z đó!! sale thì teo lại ..nó cứ bắt mình cày miết cho nó còn nó bock lột đc gì là vét sạch

giờ sale lèo tèo chả muốn làm gì nữa? mặc kệ z !! theo ae mình nên làm gì bây giờ?

tới nước này rồi thì mặc nó thôi chứ làm gì được nữa, đúng là của cho là của nợ.

cách tính file hoạt động của RG đểu lắm, nó chỉ tính những file được đếm chứ không phải những file có download nên chỉ vài hôm là nó xóa sạch file của bạn

Thôi xong tầm 1 tháng nữa là mình cũng rơi vào cảnh này, chắc lo support xin nó pre trước quá. Qua 10TB rồi nên ko có gói nào ngoài gói unlimited :confused:

Ôi,nó lại bắt mình lập acc mới,rùi cày PPD cho nó,rùi ....một thời gian ăn chặn rebill .........oài????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom