Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Paid đêm qua rồi mà bác

bác nào thừa nick Rapidgator pps ko dùng bán pm nhá

Sau một thời gian Cheat: :D

cho mình hỏi mình xin storage lên 10 TB, nhưng h sắp hết pre rồi, h mình up pre 3 tháng gói 6TB thì nó có xuống 6TB k nhỉ

cho mình hỏi mình xin storage lên 10 TB, nhưng h sắp hết pre rồi, h mình up pre 3 tháng gói 6TB thì nó có xuống 6TB k nhỉ
xuống 6T luôn và ngay

trong blace mình có thưa tiền ,nhưng giờ còn 2-3 ngày nữa là hết pre?

nhưng mình muốn up pre từ blace với các gói cao hơn,nhưng trong blace chỉ có mỗi gói này ''PREMIUM (1 TB/unlimited*) for 30 days - $12.99 ''..giờ phải làm sao đây?

nhưng mình muốn up pre từ blace với các gói cao hơn,nhưng trong blace chỉ có mỗi gói này ''PREMIUM (1 TB/unlimited*) for 30 days - $12.99 ''..giờ phải làm sao đây?
Nạp tiền vào ví WMZ rồi tự sướng gói 24$/3month đi cậu

nó chỉ có mỗi gói 12.99$ tức là balance của bạn chỉ có thể mua cái đó chứ không đủ để mua gói cao hơn (chỉ tính $ chưa đưa vào payment)

bình thường sẽ không có gói nào để mua bằng balance cả, nhưng cứ có trên 13$ là bắt đầu có gợi ý, càng có nhiều $ thì gợi ý gói nhiều $

Ặc ặc!!! Sao tự nhiên account của em biến thành free vậy? làm sao giờ? vào mục premium thì lại thấy dư lày nà dư lào???

Dear Customer,
You already have premium subscription.
If you paid by credit card, charges on your credit card will appear as Rapidgator.net+35722030607

cậu xin làm sao được thế ! sao mình xin premium qua rapidgator.net/feedback/contact mà k thấy nó tra lời ji hết nhỉ ! minh cũng sale 5-7 cái 1 tuần mà !

nó chỉ có mỗi gói 12.99$ tức là balance của bạn chỉ có thể mua cái đó chứ không đủ để mua gói cao hơn (chỉ tính $ chưa đưa vào payment)

bình thường sẽ không có gói nào để mua bằng balance cả, nhưng cứ có trên 13$ là bắt đầu có gợi ý, càng có nhiều $ thì gợi ý gói nhiều $
mình biết cái này mà....chỉ là $ mình thừa dù là đưa hay chưa đưa vào payment vẫn chỉ có 1 cái Buy PREMIUM (1 TB/unlimited*) for 30 days - $12.99

mình biết cái này mà....chỉ là $ mình thừa dù là đưa hay chưa đưa vào payment vẫn chỉ có 1 cái Buy PREMIUM (1 TB/unlimited*) for 30 days - $12.99

mình đoán bạn dùng storage trên 8 TB rồi đúng không?

vì mấy gói nó gợi ý thì storage đều 8 TB là max, có thể bạn được mở rộng nhiều hơn 8 TB nên giờ chỉ có lựa chọn unlimit

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom