• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

ACC 20tb của mình đã về free rùi?

lấy wmz mua thì nó hiện ra cai này?

giờ sale lèo tèo chả muốn làm gì nữa? mặc kệ z !! theo ae mình nên làm gì bây giờ?

Mà cậu mua gói nào thế, gói unlimited à.

Móm 3 ngày liên tiếp rầu, tình hình chung hay chỉ mỗi mình bị nhỉ ?
Anh em cập nhật tình hình xem sao

ACC 20tb của mình đã về free rùi?

lấy wmz mua thì nó hiện ra cai này?

giờ sale lèo tèo chả muốn làm gì nữa? mặc kệ z !! theo ae mình nên làm gì bây giờ
Cậu đã up tới 10.54T rồi nó báo vậy nếu cậu nhấn yes là nó xoá file đi còn 6T.Mình đã bị như vậy rồi.

RG mình bi up file ko lên mà cứ up di up lại ko biết sao nhỉ

Bro nào còn dư acc RG PPS giá tầm 20 xu thì để lại cho mình nhá... Inbox... Thanks
Cùng nhu cầu, bác nào dư thì để lại cho mình một acc. Mấy bác kia còn nhưng mà đều có nhiều balance quá mình k mua dc.!

Do acc gần đầy Storage -- hoặc do VPS thì đổi loại vps khác thôi
nếu đổi ps mà vẫn bị thì sao nhỉ, tại mình đã thử 2 nicks rồi 1 nicks mới và 1 nick gần đầy đều thế.

Anh em nào gặp tình huống này chưa!
Cứ files nào có bills hoặc có download là bị report copy right. Bị dell hết. Mình đang bị mất hết database và bills

Hello,

we provide free premium in case your weekly payout is 100$ USD or more.

Kind Regards.

Alex White
Rapidgator.net Support

Ticket Details

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden